ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาลูกชิลชิลมาให้ดูมั่งค่ะ
  • สืบเนื่องจากกระทู้นี้
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3114&page=1#Item_41

เลยพาตัวแสบสุดกวน ชิลชิลเจ้าป่า มาให้เพื่อนๆดูค่ะ นี่เป็นรูปปัจจุบันเลย

หน้าที่ดำๆนี่คือเริ่มตกสะเก็ดแล้วค่ะหลังจากที่ไปสร้างวีรกรรมครั้งล่าสุด

ไม่หล่อแต่ก็ยังเร้าใจอยู่นะคะ แฮ่ๆ~

:001::012::032::033:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8644.jpg 90K
  • :001::030::032::018:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8646.jpg 87K
  • เจ้า นี่ไช่ไหมคับ ที่ บอก ตก บ่อ ปลา คาฟ อิอิอิอิ
  • ดูท่าทางน่าจะชอบลุยๆ ซะด้วย:013:
  • ปกติมันก็ไม่หล่ออยู่แล้ว เป็นอย่างนี้ยิ่ง...:003:..เข้าไปใหญ่
  • โอ้วโหหน้ายับเลยอ่ะ
    แล้วคู่ต่อสู้เค้าเป็นงัยมั่งคับ
  • :002:....ลองยา เขียว ตัวใหม่..
    ไฟล์แนบ
    053 copy.jpg 47K
  • :001:เอาเรื่องนะเนี่ย.....ตัวนี้....:017:
  • :001::030:เจ้าตัวนี้แหละ ที่มันจะไปกินปลาน่ะค่ะ ฮี่ๆๆๆ แต่สงสัยตกลงไปโดนปลาตอดเลยร้องโหยหวน

เนี่ย แสบมากๆค่ะ คู่ต่อสู้ยกธงขาวทุกตัวค่ะ

แต่ตอนนี้แผลแห้งตกสะเก็ดเริ่มหลุดแล้ว

ไม่เป้นไร เดี๋ยวหล่อเหมือนเดิม คิคิ
  • อยากเล่นกะปลาอะดิ่ ชิล ชิล.....แต่ยังไงก็หล่อน๊าาา....ขอบคุณนะค๊ะที่มาคอยให้กำลังใจ zenam ......