ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะเกิดขึ้นถ้าพาพิทบูลไปวัด
  • ลองจินตนาการดูครับว่าอะไรจะเกินขึ้นเมื่อพิทบูล ต้องไปเจอกับหมาวัด ไม่ต้องเดาครับไปดูกันเลย
    http://youtu.be/uQZbeoqXK4U

คำเตือน ไม่ควรทำตามคลิป เพราะอาจจะทำให้เกิดอันตราย และควรมีการเตรียมการรับมือด้วย
  • โซ่คอแบบว่า โหดมากกกก!! :m73:
  • วันนี้ผมมีโอกาสไปกินราดหน้าร้านกี่เล้งที่สามย่าน เจอพิทบลูไร้พันธนาการมีปลอกคอแต่ไร้โซ่และเจ้าของหน้าตาเยินมากแผลเพียบเหมือนผ่านสังเวียนกัดมาเป็นสิบสนามเจ้าของเลี้ยงแบบปล่อยปะละเลยเห็นแล้วเซ็งคงมีไปผสมกับหมาจรชัวร์
  • ของผมก็เจอแบบนี้แหละครับแบบว่าบ้านอยู่หลังวัดเลยพาไปเินเล่นอยู่บ่อยๆแต่คราวนี้ได้เชื้อ พาโวไวรัส ติดมาด้วยงานเข้าเลยผมไม่รู้จะรอดรึป่าวตอนนี้ผมกลับแฟนก็อดหลับอดนอนช่วยกันป้อนยาทั้งวันทั้งคืนจะพยายามยื๊อให้ถึงที่สุดครับยังไงก็ระวังกันด้วยนะครับหมาวัดอันตราย
  • ถ้าเป็นนางน้ำหวานของผมละก็ ลากจักร์ยานล้มแน่
  • ขอบคุณครับ คุณ Baleng88 โซ่คอแบบนี้เชื่อว่ามีตัวเดียวในโลกที่ใส่แบบนี้ ความจริงมันเป้นโซ่ล่ามครับ แต่หลังๆให้นอนกรงไม่ได้ล่ามแล้วเลยเอามาพันคอ เป็นอุปกรณ์ป้องกันไม่ให้มันกัดสิ่งมีชีวิตอื่น ทำให้มันวิ่งไล่ไม่ทันและกระโดดไม่ถึงแมว เพิ่มโอกาสให้แมวสามารถหนีได้

คุณBANK_Suvarnabhumi ไม่ได้ฉีดวัคซีนป้องกันไว้ก่อนหรือครับ ของผมฉีดวัคซีนครบเลยไม่ค่อยกลัวโรค

ของผมถ้าเจอแมวรถก็ล้มครับ แถมยังจะทำให้หมาแถวนั้นเ่ห่าหอนกันทั้งบาง เวลามันกรี้ดจะกินแมว
  • มันไม่กัดก็ดีไปครับ แต่ถ้ามันกัดขึ้นมางานเข้า ทางทีดอย่าประมาทดีกว่าครับ