ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~ ของขวัญจากใจพวกเรา PITBULLPOWER ~~~~~~~~~
  • เรียนพี่น้องทุกๆท่าน ท่านใดมีหมาที่บรีดออกจาก PITBULLPOWER ทางเราจะส่งของขวัญเป็นเสื้อโปโล ให้ทุกๆท่าน
    ขอขอบคุณจากใจพวกเรา PITBULLPOWER เพราะเราคือครอบครัวเดียวกัน

ท่านที่ไม่มีหมาของเราแต่สนใจ ซื้อได้ในราคาตัวละ 350 บาทพร้อมส่ง
    เลที่บัญชี 929-0234-989 ชื่อบัญชี ทศพร ชื้นโชติ ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย
    สอบถามรายละเอียดได้ที่่ 086-4903823 :)

http://www.facebook.com/KingPitbullpower
    E-mail : kingpitbullpower@hotmail.com

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่นะครับ

ขนาดโดยประมาณ
    S ผู้หญิง รอบหน้าอก 33 นิ้ว ความยาว 22 นิ้ว
    M ผู้หญิง รอบหน้าอก 38 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว

S ผู้ชาย รอบหน้าอก 40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว
    M ผู้ชาย รอบหน้าอก 42 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว
    L ผู้ชาย รอบหน้าอก 43 นิ้ว ความยาว 28 นิ้ว
    XL ผู้ชาย รอบหน้าอก 44 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว
    2XL ผู้ชาย รอบหน้าอก 48 นิ้ว ความยาว 30 นิ้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    Polop.jpg 238K
  • หวัดดีคับคิง. เสื้อสวยมากคับ... \:D/
  • 2xl คับผม นับถือน้ำใจเลยคับ like love
  • เท่ห์มาก
  • หล่อแท้ เหลา :)
  • หล่อเลยพี่
    :m84:
  • ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณด้วยคนครับ :063: :063: :063:
  • เข้มมว๊ากครับ ชอบๆ :-D
  • VERY THANK PITBULLPOWER

image

:)

image
    ไฟล์แนบ
    T SHIRT 01.jpg 73K
    T SHIRT 02.jpg 68K
  • AND ALL

image
    ไฟล์แนบ
    T SHIRT 03.jpg 102K
  • สวัสดีครับพี่ๆชาว KING_PITBULLPOWER ผมชื่อจิ้งนะครับ ตอนนี้ก็กำลังศึกษาและสนใจเรื่อง Red Bully อยู่ ไม่ทราบว่าหมาของพี่เป็นRed Bullyใช่ไหมครับ แล้วไม่ทราบว่าพี่ๆอยู่แถวไหนกันหรอครับ อยากจะลองแวะเข้าไปชมครับ ;;) ;;) ;-)
  • ขอขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ เพียงท่านชอบเราก็ดีใจแล้วครับ
    เสื้อทยอยจัดส่งให้นะครับ ขออภัยที่ล่าช้าไปบ้าง ท่านใดยังไม่ได้แจ้งผมด้วยนะครับ

หมาเราไม่ใช่เรดบูลลี่ครับ เป็นหมาแดงแต่ที่มีสไตล์เป็นของตัวเองครับ PITBULLPOWER Style
    มาเยี่ยมชมได้ที่สมุทรปราการและรังสิต ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ :)
  • ผม ธนกร นะครับเสื้อส่งเบอร์XLใช่ปะครับ
    :-D
  • M ผู้ชาย รอบหน้าอก 42 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว X 2 ตัว
    XL ผู้ชาย รอบหน้าอก 44 นิ้ว ความยาว 29 นิ้ว X 2 ตัว

ซื้อ 4 ตัวมีส่วนลดรึเปล่าครับ
  • ขออภัยคุณ Yuth_Udon ครับ เสื้อขนาด XL , L , 2XL , Sผู้หญิง ได้หมดลงแล้วครับ
    ซื้อ 4 ตัวไม่สามารถลดได้เลยครับ ราคา 350 บาท คือต้นทุนเสื้อที่ออกจากโรงงาน
    ส่วนค่าส่งเราส่งให้ฟรี ที่ทำแบบนี้เพราะถือว่าคนที่สั่งซื้อเสื้อได้ให้เกียรติกับเรามากครับ
    ขออภัยและขอขอบคุณมากๆครับ :X
    image
    ไฟล์แนบ
    18355f.jpg 182K
  • งั้นเอา M ผู้ชาย รอบหน้าอก 42 นิ้ว ความยาว 27 นิ้ว X 2 ตัว
    ส่งที่ นายกฤษดา นามวงษ์ 263 หมู่ที่ 9, ซอยบ้านหนองเหล็ก, ต.หมากแข้ง อ.เมือง, อุดรธานี 41000
    image
    ไฟล์แนบ
    700 payment.PNG 192K
  • ขอบคุนมากครับได้เสื้อแล้วครับโดนจัยสวดๆเลยคับ :063: :063:
  • ขอบคุณมากครับเดี๋ยวจัดส่งให้นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    52871x.jpg 171K
  • ขอบคุณมากครับ, หากใส่แล้วผมกะว่าจะหล่อได้เท่านายแบบในรูป :)
  • ได้เสื้อแล้วครับ, ขอบคุณมาก