ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีครับชาวพิทบลูโซน
  • ผมเอกครับ อยู่ นวนคร ดู web. นี้มานานแล้วครับ เพิ่งใด้สมัคร เพราะตัดสินใจแล้วว่าจะ่ รับลูกหมามาเลี้ยงครับ ตอนนี้จะ เตรียม กลงก่อนครับ เตรียม อุปกรณ์ โซ่ สายจูง ที่ครอบปาก เพื่อจะรองรับ สักยภาพการทำลายล้างของเขา เพื่อไห้เขามีความสุขตลอด อายุ่ของเขา และไม่สร้างปัญหาให้กับชุมชน หลังจากเดือน ตุลาคม ผมจะเสาะหา ลูก(ลูกหมา)มาเลี้ยงครับ ใครอยู่ กทม.หรือพื้นที่ใกล้เคียง มีลูกหมา ผมขอแบ่งมาดูแลบ้าง นะครับ ขอพ่วก bully ครับ ผมขอไปรับเองและขอที่มี เพด ผมอยากเห็น พ่อ แม่ ของเขาด้วยครับ
    อยากดู จิตร ประสาท ของ พ่อ แม่ หมาทีเราจ่ะ เลี้ยงเขา ว่าเป็นยังไง ตรงกับ วัตถุประสงค์ ของเราใหม เพื่อลดความผิด พลาด ที่แก้ก่อนใด้ ใครมีลูกหมา ส่งรูปพร้อมราคามาที่ Email : eak9937@gmail.com
    แล้วผมจะติดต่อกลับ ครับ
  • สวัสดีครับคุณเอกผมอยู่หาดใหญ่ครับ พี่ชายตอนนี้มีลูกหมาฺ๊" BULLY "ขายอยู่ครับเป็นลูกของเจ้า Samliam และมีอีกหลายครอกให้เลือกครับสนใจยังไงติดต่อผมได้ครับ - 0846337728 บอสครับ สำหรับคนใต้ด้วยกันราคากันเองแน่ครับ จะได้รู้นักกันครับ รูป Samliam
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    169d309ab0168f091f8422757f79e8.jpg 47K
    418456_368896836515914_1664442117_n.jpg 47K
    000000.jpg 40K
  • อ้อ!!!!วันเสาร์ที่ 29 นี้มีการประกวด BULLY ครับ ที่แถวสนามบินหาดใหญ่ ดูรายละเอียดผ่านลิ๊งน่เองน่ะครับขี้เกียจพิมแล้ว http://pitbullzone.com/community/discussion/31390/-grand-opening-3family-day-#Item_32 ยังไงขอให้ได้เจ้าบูลลี่ที่ถูกใจหมาเป็นสมาชิกในครอบครัวที่ดีน่ะครับ(อย่าลืมโทรมาน่ะครับ)
    :o023:
  • สวัสดีครับ คุณ boss ผมคน..คอนแท้ๆ ครับ(อยู่ อ.หัวไทร) แต่ตอนนี้ทำงานอยู่นวนคร (ปทุมธานี)ครับ ไม่ใด้อยู่นครครีฯ แต่เห็น พ่อ หมา แล้ว คิดว่าลูกคงสวยแน่ๆ ชาย....หม้ายครับ พี่หลวง
  • สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับผู้เลี้ยงประเภทคุณภาพครับ