ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อกะลูก...เข้ากันได้ดี...
  • พ่อลูกคู่หนึ่งนั่งคุยกันอยู่ ลูกชายกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่น จึงมีคำถามเกี่ยวกับเรื่องเพศสัมพันธ์มาถามพ่อ
    ลูก พ่อครับ...การมีเพศสัมพันธ์มันมีความรู้สึกยังไงเหรอครับ
    พ่อ มันก็เหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้วล้วงเข้าไปแคะ ขี้มูกในรูจมูกของเอ็งนั่นแหละ
    ลูก แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิงถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
    พ่อ อ้าว! แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่านิ้วของเอ็งดีขึ้น หรือว่ารูจมูกของเอ็งดีขึ้นล่ะ
    ลูก ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้น แล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืนล่ะครับพ่อ
    พ่อ มันไม่เหมือนกัน ก็ถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนอยู่ๆ ก็มีคนวิ่งมาแล้วเอานิ้วทิ่มไปในรูจมูกเอ็ง เอ็งจะชกเขาไหมล่ะ
    ลูก แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศสัมพันธ์ ตอนมีประจำเดือนครับพ่อ
    พ่อ แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกไหมล่ะ
    ลูก ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบสวมถุงยางอนามัยตอนมีเพศสัมพันธ์ครับพ่อ
    พ่อ ก็แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไงล่ะ
    ลูก มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบบรรยากาศเงียบๆสลั่วๆขณะที่เธอมีความต้องการ
    พ่อ อ้าว ! แล้วพ่อใช้ไห้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียน เอ็งจะทำได้มั้ยหล่ะ…โธ่ลูกพ่อโอ๊ย…!!
    ลูก พ่อครับ…พ่อเก่งจังเลยครับ
  • :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • ขอแสดงความนับถือพ่อมันด้วยคน ฉลาดเปรียบเทียบจริงๆ 5555555
  • ฝากถามพ่อหน่อย ทำไมคนที่เขารักเพศเดียวกัน เขาถึงเรียกว่ารักร่วมเพศ แล้วไอ้รักต่างเพศเขาไม่ร่วมเพศกันหรือไง @-)
  • ผมจะเก็บไปสอนลูกผมครับ
  • ถ้ามันเหมือนกันสงสัยลูกคงจะไม่มีเมียหรอกมันคงนั่งแคะขี้มูกทั้งวัน