ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GarageBullies The La NinJa x Konflict Puppies Update
  • Only 1 Male and 3Female avialable
    UkC Registered
    Pedigree 4xG2 2Marcello,Mr. maigi, Cpt henessy and alot more
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ninja banner.jpg 121K
    IMG_0465 - Copy.JPG 65K
    IMG_0486 - Copy.JPG 66K
    IMG_0473 - Copy.JPG 58K
    IMG_0511 - Copy.JPG 60K
  • เชียร์ F 2 ครับผม :063: :063: :063: อยากได้ๆๆๆๆๆ :021:
  • เชียร์ F3 คุณภาพจิงๆชุดนี้ :063:
  • ผมเชียร์ทุกตัวเลย5555+ไม่มี REPEAT นะครับชุดนี่ Limited Edition
  • F.2 คับเห็นมาแล้ว แต่สวยทุกตัวนะคับขอบอก :)>- \:D/
  • ผมเนี๊ยะแหละ เห็นมาแล้วของจริง

บอกเลย ขี้เหล่ทุกตัว........มีแต่สั้นๆ ทั้งขาทั้งกระบอกปาก

ใช้กระดึบๆเอา คิดเอาแล้วกันขาสั้นขนาดไหน :o023:
  • ขอบคุณพี่หมูพี่แมวนะครับที่ชมใครสนใจอยากจะดูตัวจรีงก็นัดมาดูได้นะครับ
  • ผมว่า F3 แรงสุด คิ้วหนาๆแบบเนี้ยโตขึ้นหน้าอย่างยับ โอย เจ้าของเรียงไม่ถูกแล้วมั้งเนี้ยว่าใครจะมาก่อนมาหลัง555
  • ผมเรียงจากน้ำหน้กตัวเพราะหน้าโหดทุกตัว555+ :-D
    จากน้อยไปมาก ครับพี่หมวด :-D
  • เป็นพี่เรียงไม่ถูกจริงๆ หน้าเป๊ะทุกตัว :006:
  • จาดดปายยย หนักๆๆๆ ทุกตัว อย่างเจ็บครับบอส
  • วันนี้ขอเข้าไปชมตัวจริงหน่่ยนะครับ \:D/
  • รับสาบครับพี่ตุ้ย
  • ยินดีด้วยนะคับบอส กับสมาชิกใหม่ =D>
  • ขอบคุณครับพี่หน้ารักมากกกกกกก ไอตัวนี่ จับเอง บรีดเอง รักที่สุดเลยไอลูกพ่อ555+ :021: