ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายและรับสั่งทำกรง คอก สุนัข
  • ขายและรับสั่งทำ กรง คอก สุนัข แมว ออกแบบเองแนวๆคับ ราคาเริ่มต้น 2,xxx-1x,xxx บาทคับ งานเหล็ก สแตนเลส อลูมิเนียม รับสั่งทำตามสั่งคับ สนใจโทร. 0840860184 ช่างต้น (ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่แห่งนี้ด้วยนะคับ) **แบบตัวอย่าง ราคา 3,800 บาท imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00458_resize_resize.JPG 118K
    DSC00462_resize_resize.JPG 117K
    DSC00459_resize_resize.JPG 95K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1662_resize_resize.JPG 68K
  • สวยครับผมราคานี้พร้อมพื้นด้วยเปล่าครับ
  • ราคา3,800 บาทนี้แถมพื้น4แผ่นคับ สแลท 30x100 ซม คับ
  • กำไรไม่เน้นมากมายคับ คุณภาพต้องลองใช้ดูคับ เกรดปานกลางถึงดีคับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจคับ แบบใหม่ๆมีอีกหลายแบบคับ เน้นใช้งานและรูปแบบแปลกตาคับ
  • ถ้าส่งส่งได้เปล่าครับ
  • ในกรุงเทพฯส่งฟรีคับ ต่างจังหวัดมีวิธีส่งให้คับแต่ค่าใช้จ่ายออกเองคับราคาพิเศษ แต่ส่งได้คับ
  • ขอดูหลายๆแบบค่ะ ราคาไม่แพงน่าสนใจค่ะ แล้วสั่งกี่วันได้ค่ะ
  • ของหากสั่งทำใหม่2วันได้คับ ขึ่นกับความยากง่ายคับ ส่วนหากเป็นสเป็กแบบที่ลงรูปมีของเลยคับ ส่วนสีกรงสั่งสีได้คับ
  • อยากได้ที่กว้างกว่านี้สักหน่อยนึงค่ะแต่ไม่ต้องสูง แบบในรูป
  • สินค้าดี ราคาย่อมเยาว์ ขอให้ขายดีๆๆ คับ :063: :063: :063:
  • ทำได้คับ แบบในรูปกว้าง1เมตร20เซนติเมตร ยาว1เมตร สูง1เมตร50 ใส่สแลท4แผ่น แต่ปรับได้ตามที่ท่านต้องการจะเพิ่มสแลทก็ได้คับ ราคาก็จะบวกเพิ่มนิดหน่อยคับไงจะลองแจ้งราคาให้นะคับ
  • ขอบคุณทุกท่านคับที่ให้ความสนใจคับ
  • ถ้าเป็น6สแลท แบ่งตรงกลางลดความสูงลงมาราคาเท่าไหร่รบกวนด้วยคร่า
  • แบบในรูปแต่สูงน้อยกว่านั้นนิดนึงราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ
  • สแลท6แผ่นทำได้หมดคับ ตามสเป็กที่ทุกท่านต้องการคับ สแลทเพิ่มแผ่นละ250บาท คับ ส่วนเหล็กที่เพิ่มเติมมาคับก็จะบวกเพิ่มค่าเหล็กอีกคับ ไงจะแจ้งราคาให้ทุกท่านนะคับ
  • ขอบคุณคับ ยินดีบริการทุกๆท่านคับ สนใจโทรเหรอสอบถามได้คับ
  • ส่งต่างจังหวัดนี่เขาคิดตามน้ำหนักใช่มั้ยครับ
  • ใช้คับ อยู่จังหวัดะไรเหรอคับหากไม่ไกลจากกรุงเทพฯ,มากนักมบริการส่งให้ได้คับคิดค่ารถราคาพิเศษให้คับเพื่อความสะดวกท่าน
  • แจ้งราคาของคุณ oKaTaio กรงกว้าง1เมตร50เซน สแลท6แผ่น ยาว1เมตร สูง1เมตร20เซน 2ประตู ราคา 4,800 บาท คับ จังหวัดใกล้เคียงส่งให้ได้คับแต่คิดค่าบริการพิเศษ
  • แจ้งราคาคุณ BaZa กรงกว้าง1เมตร20เซน ยาว1เมตร สูง1เมตร20เซน พอไหมคับ ราคา 3,700 บาท จังหวัดใกล้เคียงกรุงเทพฯมีบริการส่งคิดค่าส่งพิเศษ
  • ยอมรับว่า ราคาไม่แพงเลยครับ

แต่ขอฝากเอาไว้นิดนะครับ ผมเคยไปซื้อกรงที่ จจ มีนบุรี ราคาถูกอย่างไม่น่าเชื่อ แต่ก็ผุเร็วอย่างไม่น่าเชื่ออีกเช่นกันครับ กรงหมามันอยุ่กับฉี่ อยู่กับอึ และเปียกชื้นตลอดเวลา หากกันสนิมไม่มีคุณภาพ ไม่เกินปีพังครับ

ช่วยๆกันสนับสนุนพวกเรากันเองจะดีที่สุดครับ
  • ขอขอบคุณคับพี่ ยินดีให้บริการคับ พยายามทำให้ดีและเหมาะสมกับราคามากที่สุดคับเหล็กที่ใช้จะใช้เหล็กเกรดAคับ ความหนาก็พอสมควรคับ ส่วนเรื่องสีก็ใช้สีกันสนิมพ้นและตามด้วยสีจริงคับ อย่างที่พี่แนะนำถูกต้องเลยคับ ท่านที่ซื้อไปลองใช้และติชมกลับมาได้คับพร้อมจะแก้ไขและพัฒนาบริการให้ดีๆมากยิ่งขึ่นคับผม (ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ละสมาชิกทุกๆท่านที่ให้ความกรุณาด้วยนะคับ)
  • "ท่านที่ซื้อไปลองใช้และติชมกลับมาได้คับพร้อมจะแก้ไขและพัฒนาบริการให้ดีๆมากยิ่งขึ่นคับผม" :063:
  • พี่อยากสนับสนุน พวกเรากันเองครับ กรงและอุปกรณ์ จำเป็นมากๆ ถ้าทำได้อยากให้ขยายไปยังอุปกรณ์ที่จำเป็นอื่นๆด้วยครับ เช่นโซ่ล่าม หลักล่าม เสาสปริงโพล์ ฯลฯ
  • ขอบคุณคับ ยินดีคับ หากทางผมมีส่วนช่วยได้ก็ยินดีคับพร้อมร่วมมือเต็มที่คับ(แต่ผมก็เป็นแค่มือใหม่) ยินดีรับใช้สมาชิกทุกๆท่านคับ หากมีอะไรชีแนะเหรอแนะนำได้เลยคับ ส่วนรูปกรงอีกหลายแบบจะมาลงเพิ่มเติมให้เลื่อยๆคับ
  • ค่อยพัฒนาไปครับ เดี๋ยวไม่นานก็ชำนาญขึ้น เดอะปุ๊ แรกๆก็เริ่มจากตรงนี้ เดี๋ยวนี้กลายเป็นมือหนึ่งไปแล้ว
  • ขอบคุณคับ ยินดีคับผม
  • สวยครับราคาไม่แพง ;-)
  • ออกแบบกรงติดมุ้งแบบที่มีบานประตูให้หมาเข้าออกเองได้ ได้ไหมค่ะ
    -2 สแลท
    -ติดมุ้ง
    -บานประตู1
    -บานประตูสุนัขเข้าออกเอง 1 บาน สามารถล็อคได้

ถ้าทำได้เสนอราคามาเลยค่ะ^^
    ประมานนี้
    image
    ไฟล์แนบ
    dogdoor.jpg 5K
  • ทำได้คับ แต่อยากทราบนิดคับว่าประตูเน้นยี้ห้อเหรอเบรนไหมคับ ไจะได้ดูให้คับของแปลกใหม่ชอบคับท่าน :) ไงพรุ้งนี้บ่ายๆจะแจ้งราคาให้คับท่าน ขอบคุณคับ
  • รบกวนขอส่วนสูงสุนัขของท่นด้วยนะคับ ไงพรุ้งนี้จะรีบแจ้งราคาและแบบให้ชมคับว่าจะถุกใจไหม
  • ได้ค่ะเดี่ยวส่งรูปกับรายละเอียดเต็มๆไปให้ ขออีเมล์หน่อยค่ะ
  • อยากขอรบกวนปรึกษาและจ้างทำคอกสุนัข สำหรับ 2 ตัว ครับ ขนาดพื้นที่ทั้งหมด 1.5 x 3.0 เมตร ครับ
    1. ไว้กลางแจ้งครับ ขอให้ทำหลังคากันความร้อนด้วยครับ กันแดด กันฝน ครับ
    2. มีมุ้งลวดกันยุง
    3. ติดพัดลมครับ

รบกวนด้วยครับ krittaphol@live.com ขอบคุณครับ
  • Apiwattong30@hotmail.com แจ้งรายละเอียดได้คับ / คุณ Bokham ไม่ทราบ 1.5x3.0 เมตร กว้างคูณยาวเปล่าคับ ส่วนพัดลมนี้จะเอาเป็นพัดลมเล็กดูดอากาศเปล่าคับ เดี๋ยวจะรีบแจ้งให้ทราบคับ
  • Beleng88 รบกวนขอส่วนสูงสุนัขและน้ำหนักสุนัขพอคับผม ผมจะได้ประเมิณส่วนสูงของขากรงให้และช่วงความยาวของกรงให้คับเพราะว่าเวลาติดตั้งประตูหมา-ประตูแมวแล้วเวลาสุนัขเข้าช่วงกรงอาจจะยาวไม่พอคับผมส่วนน้ำหนักเวลาดันเข้า-ออก ประตูแต่ละขนาดน้ำหนักแรงรีคอยไม่เท่ากันคับ ส่วนราคาประตูท่านมีไว้ในใจไหมคับผมจะได้หาที่ต้นทุนต่ำให้เพื่อนท่านเช็คราคาได้คับ(เพื่อผมหาของที่ต้นทุนต่ำกว่าให้ท่านได้จะได้เบาราคาคับ) ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจคับ
  • ยินดีด้วยครับ ลูกค้าสนใจช่วยประเดิมหลายรายเลย ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณคับพี่มาร์ค ได้ความกรุณาจากพื้นที่ดีๆแห่งนี้และสมาชิกทุกๆท่านที่ให้โอกาสและความกรุณา ขอบคุณคับ
  • แต่ประตูกรงที่มุดเข้าออกเองได้น่าสนนะครับ พัฒนาออกมาแบบเทพๆ หรือทำประตูเอาติดตั้งกับกรงเดิมได้คงขายดีขึ้นครับ
  • ผมอยากได้ คอกสนาม กว้างซักสองเมตร ยาวประมาณ6Mถึง7M สูงประมาณ150-160CM
    มีคั่นกลาง ยาวประมาณ6-7M มีประตูสองบาน (งงมั้ยครับ)
    และที่สำคัญตั้งกลางแดด กลางฝน ไม่เป็นสนิม เพราะเอาไว้ปล่อยหมาตอนเช้า
    ทำได้มั้ยครับ ช่างแถวบ้าน ลีลาจัดเหลือเกิน
  • คุณ verpapink ได้สบายมากๆคับ จะให้ตีราคาให้ไหมคับ
  • ได้ครับ ตีราคามาได้เลยครับ
    ถ้าออกแบบให้ดูด้วยก็ดีครับ
  • เฉลี่ยนะคับกว้างนี้อาจจะต้องมีเกินหน่อยเหรอขาดหน่อยนะคับ หากไม่มีปัญหาเรื่องนี้ผมจะเขียนแบบให้ได้คับ ส่วนแบบกรงเดี๋ยวผมขอเมล์พี่พรุ้งนี้จัดส่งให้คับ
  • แบบกรงคับ image imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00483_resize.JPG 284K
    DSC00484_resize.JPG 187K
    DSC00485_resize.JPG 253K
  • แบบกรงสนามคับ 2 ประตูimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00488_resize.JPG 235K
    DSC00487_resize.JPG 175K
    DSC00486_resize.JPG 176K
  • เยี่ยมครับ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองนะท่าน ตั้งชื่อแบรนด์หรือยัง จะได้เชียร์ถูกครับ รวยเมื่อไรอย่าลืมกันเด้อ ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณคับพี่ ยินดีคับ ไงวันครบรอบจะเตรียมของไปช่วยสนับสนุนของรางวัลในงานคับอาจไม่ได้มากมายเหรอราคาแพงจนเกินไปแต่อยากสนับสนุนคับเพราะผมก็เลี้ยงและรักสุนัขพันธ์นี้เช่นกันคับ :)
  • ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ เดี๋ยวโทรหา
  • เบอร์โทรนะคับ 0840860184 ช่างต้นคับ ขอบคุณคับ