ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวแทนจำหน่ายไก่บดDOG MEAL ที่พัทยา
  • ขออนุญาติ เพิ่มเติมตัวแทนจำหน่ายไก่บด ด๊อกมีลที่พัทยา อยู่บริเวณ ถนนสุขุมวิท-พัทยา45 ใกล้ทางเข้าพัทยากลาง ที่นี่เป็นคลีนิครักษาสัตว์ รับตัดหู-ดามหูด้วยครับ เจ้าของร้านอัทยาศัยดี ชื่อหมอมุย สนใจสอบถามเส้นทางหรือที่ตั้ง ได้ที่ 038-414899 ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับพี่ มาร์คimage
    ไฟล์แนบ
    311294_475472365817409_1953741930_n.jpg 36K
  • รวยใหญ่แล้วว๊อยน้องเรา ยินดีด้วยครับ รวยๆๆๆๆ
  • อ้าวร้านตัดหูหมาเรา ของเค้าดีจริง ไหมที่ใช้เย็บแผลมีคุณภาพมาก ไม่เน่า รักษาง่ายมาก :063:
  • ขออนุญาติถามครับ ไก่บด มีบริการส่งต่างจังหวัดไหมครับ ถ้ามีคิดค่าบริการยังๆไงครับ(ผมอยู่อุบลฯ)
  • ส่งได้ทุกที่ที่มี บขส ครับ(แต่ต้องเป็นตัวเมืองนะครับ)เพราะสินค้าจะไม่ลงกลางทาง ลงแต่ที่ตัวเมืองเท่านั้น ค่าส่งคิดตามจริงครับ
    1.กล่องขนาด10-12 กิโล ค่าส่งสายอีสาน สายใต้ อยู่ที่กล่องละ150 บาท สายเหนือ 100 บาท
    2.กล่องขนาด20-25 กิโล ค่าส่งสายอีสาน สายใต้ อยู่ที่กล่องละ200 บาท สายเหนือ 150 บาท
    ราคาค่าส่งไม่รวมค่าสินค้า ราคาอาจแตกต่างกันไปในแต่ละรสชาดครับ (ฟรีกล่องโฟม)
    ไก่บด 30 บาท
    ไก่บดผสมเนื้อไก่(สูตรลูกสุนัข หรือสุนัขที่ต้องการอัดให้อ้วน) 35 บาท
    ไก่บดผสมเนื้อวัว 35 บาท
    ไก่บดผสมตับ 35 บาท
    ไก่บดผสมเนื้อท้องปลาแซลมอน 45 บาท
    เนื้อไก่บดละเอียด 45 บาท
    เนื่้อเป็ดบดละเอียด45 บาท
  • สงสัยต้องไปหัดเรียนภาษาบ้างแล้วแหละ เมื่อวานไปส่งให้ชาวต่างชาติที่เลี้ยงบลูลี่ ที่พัทยาด้วย แหมถ้าเค้าไม่มีภรรยาเป็นคนไทย ถึงกับแย่เลยละครับ ต้องขอบคุณเจ๊อร แพทริออท ที่ช่วยแนะนำลูกค้าให้ครับ และถ้าไม่มีเวปไซด์ดีๆแห่งนี้ก็คงจะขายแค่วันละ 200โล เท่านั้นแหละ พอผมได้มารู้จักพื้นที่ดีๆแห่งนี้ ยอดขายผมเพิ่มขึ้นอีก3-4 เท่าตัว ในตอนนี้ ขอบคุณพี่มาร์คครับ