ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาแล้วสโตนหมาซ่า
  • :o001: วันนี้ไปคลีนิกเลยถ่ายรูปด้วยครับกล้องจากมือถือมันเบลอๆครับ วันนี้ใส่ที่รัดอกไปด้วยพร้อมสายจูง ดูเท่ห์น่าเกรงขามดี ออกจากคลีนิคเลยพาไปเดินซื้อของด้วยที่เซเว่น แหมๆขวัญใจจริงๆครับ ด้วยที่มันตัวใหญ่(เค้าว่าอ้วน)หัวโต คนเจอครั้งเลยคงคิดว่ามันใหญ่แน่ๆ คนทักกันใหญ่เลยครับ บางคนเดินๆมาเห็นมาเจอกระโดดโหยง ฮ่าๆ ฮาครับฮา แต่มันเดิน สายหางตลอดคนเลยกล้าไปเล่นกับมันครับ แถมหูมันสั้น เลยบอกว่าหมูหรือหมาครับ ฮามากมายครับ เจอคนเยอะมันไม่ตื่นเลยครับ เพราะที่บ้านคนเข้าออกเยอะครับ
    :o001:หลังจากกลับจากตลาด มาบ้านขังมันใว้เอาไม้กั้น แล้วเอาอีก 2 ตัว ใส่ปลอกคอตัวนึง รัดอกตัวนึง ใส่สายจูง เปิดประตูจะพาไปเดินเล่น(แต่มันวิ่งตลอด)เจ้าสโตนมันพังประตูออกมาวิ่งข้ามถนนตามไปด้วยดีรถไม่ชนมัน เลยพามันไปด้วยโดยไม่มีสายจูง แต่มันก็ไม่ออกนอกลู่ครับเดินตาม 2 ตัวนั้นตลอด เพราะเคยพาไปเข้าสวนโดยจูงแค่ตัวจ่าฝูงมันก็เดินตามแล้ว สรุปมันขาก็เจ็บเจือกซ่าไปวิ่งด้วย 555+
    แต่หมอบอกว่าขาไม่เป็นอะไรมากแล้วทายาแล้วให้มันกลับ พร้อม ยาแก้อักเสบ+ปฏิชีวนะ+ยาทาแผล 336บาท
    :o001: ตอนนี้เจ้าสโตน 7 เดือนแล้วครับ คอก 3x Remy วันนี้มันยังซ่าขู่อีกครับ มาแอบหลังผมมองหน้าเจ้าลั่มขู่แฮ่ๆ ไอ้ล่ำเคืองครับ จะพุ่งเข้าหา ปรามๆใด้ทันครับ ผมว่ามันซ่าตอนที่ผมอยู่เป็นแน่แท้ครับ ฮ่ะๆ ไอ้ซ่าสโตนใหญ่แต่เตี้ย ฮามากครับ ขอบคุณพระราม3 ที่แบ่งมาให้เลี้ยงครับ
    ไฟล์แนบ
    stone02.JPG 70K
  • :o013: 555+ บอกตามตรงเลยครับใครเจอมันก็กลัวกันทุกราย แต่อย่าไปบอกความจริงนะครับว่ามันเป็นหมาใจดี ขำตายแน่
    ไฟล์แนบ
    stone2.JPG 70K
    stone1.JPG 72K
  • :o001: ปกติถ่ายรูปมันขี้เหล่มากครับ แต่วันนี้ใส่ที่รัดอกดูดีมีชาตระกูลขึ้นมาทันทีครับ 555+เดี๋ยววันหลังซื้อปลอกคอหนังมีหนามด้วยคงเท่ห์กว่านี้แน่ๆ ไก่งามเพราะขน หมางามเพราะแต่ง คงจะจริง
    :m001: หมาพระราม3แจ๋วจริงๆ คอก3xRemyของเฮียโรจน์เค้า เสียดายเป็นหมาของเพื่อนแต่ก็เหมือนของผมแหละครับ คงเลี้ยงกันจนตายไปข้างนึงแหละครับ รักทั้ง 3 ตัวเลยครับ เพราะเลี้ยงมาตั้งแต่เด็กๆเลยครับ ผูกพันๆ เอาคืนก็ไม่ให้ เหอๆ
    ไฟล์แนบ
    stone5.JPG 76K
    stone4.JPG 78K
    stone3.JPG 74K
  • :o001: สังเกตุขาหน้าซ้ายครับ โดนโกนขนรอหมอเรียกตัวครับ เมื่อวานพันใว้ เมื่อเช้ารุมกันแกะออกเลยครับ ซนจริงๆ :o028:
    :o001: อ่อ มันเป็นลูก T-REX ครับ แม่มันก็ j-ruka ครับ สายเลือดเค้าว่ากันว่า remy เต็มๆผมก็ไล่สายไม่ถูกครับ งง
  • ยิ่งโตยิ่งหล่อนะ เจ้าสโตน นี่ ชอบสามสี เหมือนกัลลลคะ ติดตามดูตลอด หล่อขึ้นเป็นกอง ^^
    ไฟล์แนบ
    b10.gif 7K
  • ลูก ตี๋เล็ก (ทีเร๊ก) แจ่มจิงๆ
  • ที่ไหนได้ ก้พี่ น้อง คิดเดียวกะ ของ ผม นี่เอง คิคิคิ

เดี๊ยว จะ ลงรูปไห้ ดู คับ

เหมือน กัน มากมาย
  • :o001: จัดมาครับทั่น kit_nsw อยากเห็นๆ ผมมี 2 ตัวครับ คอกนี้
  • เอพแต่ดุไนเพด ผม มัน เป็น ทีเรก กับ คารูน่า ไม่ไช่ j-ruka คับ

สงสัยจะคนละแม่อิอิ
  • :o001: ทั่น varabee ( B.B CREW ) 3 สีทั่นเป็นอย่างไรบ้างครับ
  • เหมือนกันไหม อิอิ สามสี เหมือน กัน ลูกทีเรก คับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0079 (Custom) (2)2.JPG 21K
  • โอ้โห้ วันนี้ ลูกหลานผม มาเต็ม กระทู้เลยครับ ด้วยความภูมิใจเป็นอย่างยิ่ง ที่ได้เห็นลูกๆหลานๆ

ว่าแต่ท่าน kit_nsw ครับ หมาท่านชื่ออะไรครับ อยากย้อนความหลัง หากจำไม่ผิด มันจะเป็นครอกก่อน T-REx+ j-Ruka

เพราะ เจ้า j-RUKA ,มันเป็นลูกของ KARUNA

=ชุดของท่านคือ t-REX+KARUNA= ใครเอ่ย

ส่วนเจ้าไตรสโตน ของ วา นี่มันเลี้ยงด้วยอะไรครับ 7เดือน ทำไมถึงใหญ่ได้ใจขนาดนี้ ว่างๆช่วยอัปอีกตัวด้วยก็ดีนะวา

เลี้ยงหมากันได้ดีจริงๆครับ ขอแสดงความนับถือ
  • อันนี้เป็นผลงานชุดล่าสุดของผมให้ชมกันเล่นๆครับ

KAruna+t-bone ครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1138sexza.jpg 52K
    PIC_1126sarasha.jpg 62K
    PIC_1111maxi.jpg 65K
  • และนี่ก็เป็นอีกหนึ่งความภูมิใจครับ

karuna+remy-jr
    ไฟล์แนบ
    PIC_1139r-ka.jpg 53K
  • นี่คือเจ้า แรม หนึ่งเดียวที่เก็บไว้(เพราะตอนเล็กขี้เหล่ไม่มีใครเอา)(ตอนโตก็ขี้เหล่ไม่มีใครเอาอีกเหมือนกัน)
    ไฟล์แนบ
    PIC_1012a.jpg 77K
  • :o001: เฮียโรจน์ครับอีกตัวนึงมันตัวเมียครับ มันเล็กกว่าสโตนเยอะครับ ดีที่ตัวมันไม่สูงครับ แต่จี๊ดหมดเลยครับ พาวิ่ง 3 ตัวแขนแทบหลุด ใครไม่เคยพาจูงก็คะมำหน้าแหกกันล่ะครับ