ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความเห็น คนอยุธยาครับ
  • มีใครเคยเอาหมาไปตัดหูที่ รพ.กรุงศรี มั่งครับ อยากรู้ว่าตัดดีใหม หาก ว่าตัดดีไม่ดียังไง ถ้ารุนแรงเกินไปขอไห้ทิ้ง เบอร์ไว้ครับ แล้วผมจ่ะโทรถามรายล่ะเอียดเองครับอย่าให้คำถามเป็นประเด่นที่ถกเถียงกันอีก..ขอบคุณทุ่กท่านที่ตอบครับ
  • อยู่ส่วนไหนของอยุธยาอ่ะครับอยู่อยุธยา
    เหมือนกัน
  • ยอมเสียเวลาไปวัดไผ่ตันดีกว่า ลองทุกที่แล้ว
    สอบถามได้ครับ 082 3333 545
  • ผมอยู่ นวนคร ครับ ขอบคุณ perfactpit ด้วยครับผมจะไปตามคำแนะนำครับ
  • ที่นี่นะครับ เป็นที่ที่ไม่สมควรไป และที่สำคัญไม่น่าเฉียดเข้าไปเป็นอันขาด ผมเลี้ยงหมามาเป็นเวลา เกือบจะ 20 ปี หมาผมตายไปหลายตัวก็เพราะที่นี่ บางตัวไม่ตายก็ร่อแร่ และพอมาเลื้ยงบลูลี่ ผมก็เคยเอาเข้าไปผ่าคลอด เพราะหมาผมไม่ไหวจริงๆ
    คิดดูนะครับ แม่พันธุ์ตัวเป็นแสน โดนทำหมันเรียบร้อยโดยไม่แจ้งให้เจ้าของทราบ มีที่ไหนเขาทำแบบนี้กันบ้าง
    ที่บ้านผมเวลาตัดหู ไป ชลบุรี เวลารักษา ไปลพบุรีตลอดแล้วเดี๋ยวนี้
    ผมขอเตือนด้วยความหวังดี อย่าได้เข้าเพราะผมโดนไปเยอะแล้วกับที่นี่