ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่หัดลาก ติชชมด้วยคับ
  • หมาตอนนี้5เดือน ตัวเมียค่ะกะฝึกเชยๆความรู้มีน้อย ติชมหรือมีข้อเสนอแนะจะยินดีรับฟังอย่างยิ่งเลยค่ะimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_7494.JPG 236K
    SAM_7499.JPG 286K
    SAM_7502.JPG 236K
  • พี่ถ่ายหมาใส่ชุดลากมาให้ดูแล้วจะติชมกันยังไงละครับ(อยากรู้วิธีฝึก อาจาร์ยหลาย ๆท่านจะได้ช่วยกันแนะนำครับ)
  • หมา 5 เดือน ตัวใหญ่ หัวใหญ่ด้วย สวยดีครับ
  • หน่วยก้านดีจัดไปเลยครับ เอาใจช่วยสู้ๆ
  • เอาใจช่วยครับ
  • ดูจากหน่วยก้านแล้วอนาคตไกลครับ
  • ชุดลากซื้อที่ไหนราคาเท่าไหร่คับ
  • จะฝึกหมาให้ลากฯความรู้น้อยไม่ได้นะครับ ต้องหาอ่านให้มากๆ สิ่งที่ทดลองทำไปเองนั้นอาจจะได้ไม่คุ้มเสียนะครับ ยิ่งถ้าฝึกผิดวิธีแล้วจะยิ่งแก้ย้ากมากๆนะครับผม แนะนำหาข้อมูลหมาลากฯ อ่าน อ่าน อ่าน และ อ่านนะครับ หรือไม่หาเวลาว่างๆไปฝึกลากฯกับผู้ที่รู้นะครับ เอาใจช่วยนะครับ สนับสนุนการเลี้ยงพิทกิจกรรมคร๊าบบ :063:
  • ชุดราก 700 ร้อย

กะว่าจะลากเล่นๆอ่ะค่ะ อยุต่างจังหวัด แนะนำการลากเรื่องน้ำหนักหน่อยนะค่ะ