ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นพวกเรารักกันนะครับ
  • ทำไมหรอครับ... ในเมื่อคนไทยเหมือนกัน
    ทำไมหรอครับ... ในเมื่อชอบหมาเหมือนกัน
    ทำไมหรอครับ... เรื่องเเค่นี้ต้องเเบ่งพรรคพวก
    ทำไมหรอครับ... จนหรือรวยทุกคนก็เป็นคนนี่ครับ
    ทำไมหรอครับ.. ในเมื่อกล้าถาม.. เเต่ไม่ยอมรับในคำตอบ
    ทำไมหรอครับ... เมื่อคนพูดตรงๆคุณกลับไม่ชอบ เเต่คนยกยอชมเชยคุณกลับชอบใจ
    ทำไมหรอครับ... เมื่อเคยทะเลาะกันเเล้วจะกลับมาดีกันไม่ได้ใช่ใหม
    ทำไมหรอครับ... ไม่หันหน้าเข้ากัน ปรับความเข้าใจ

เเล้วทำไมล่ะครับ ไม่ทำตัวให้สบาย ทำตัวง่ายๆ ทำตัวชิวๆ

ไม่มีไรหรอกครับ อะไรอภัยกันได้ก็อภัยเถอะครับ อะไรขอโทษกันได้ก็ขอโทษเถอะครับ
    ความจริงก็คือความจริง

ไม่มีไรหรอกครับ.... ขอเเพร่มซักหน่อย อยากให้พวกเรารักกัน เเต่ทุกวันนี้ผมก็ว่าดีขึ้นเยอะเเล้วนะครับ

ผมก็เหมือนกัน เมื่อก่อนอารมณ์ร้อนมาก ใครพูดอะไรไม่ได้ปรี๊ด...เเตก เเต่เดี๋ยวนี้เย็นขึ้นเเล้วครับ พยายามปรับตัว ให้เข้ากับสังคม มากน้อยเเค่ไหนไม่รู้อะ เเต่เอาเปป็นว่าดีขึ้น อิอิ

รักกันรักกัน ดูเมืองนอกสิครับ ใช้ของๆตัวเอง สนับสนุนของๆตัวเอง พูดคุยกันได้ ตั้งใจจริงจัง
    เเล้วทำไมคนไทยถึงไม่เห่อประเทศตัวเองบ้างล่ะครับ ลองทบทวนสิ่งที่ผ่านมาดู ความก้าวหน้าของประเทศเรามันช้ามาก... เพราะอะไร เถียงกันเเล้วทำให้เจริญก็เถียงไปเถอะครับ เเต่เถียงกันเเล้วไม่ทำอะไร หรือทำให้เเย่ลง จะเถียงกันไปทำไมล่ะ จิงมะ
    :-D
  • รักกันสนุกกว่าเยอะ เชื่อดิครับ 55+ วันนี้ขออะไรไทยๆซักวันครับ
  • MakotoHIN29 เห็นด้วยนะ
  • ผมรักคนคิดดี ทำดี ทุกคนอยู่แล้วครับ แต่ เกลียดคนขี้โกง คนเห็นแก่ตัวเข้าไส้ ฮ่าๆๆ