ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การถ่ายพยาธิ+ทำวัคซีน ถึงคุณหมอ 444_444
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ คุณหมอ 444_444 อย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ ผมในนามผู้ปกครองของ ร๊อคกี้ :)
    หลังจาก กลับจาก รพส. ร๊คอกี้ วิ่งเล่น ประมาณ 20 นาที แล้วก็นอน ต่ออีก ประมาณ 20-30 นาที ตื่นขึ้นมา ทานอาการปกติ ไม่มีอาการแพ้ ยา/วัคซีน แต่อย่างได (ซ่าเหมือนเดิม :-D ) จากนั้นให้กินข้าว ฟาดไปเต็มๆ

เช้านี้มาดูผลงาน การถ่ายพยาธิ ปรากฎว่า ได้ผลเกินคาด ตายยกฝูง ๕๕๕ (จะเยอะไปถึงใหน) ถ้ามีโอกาส จะถ่ายรูปหลักฐาน มาแสดงครับ จนถึงตอนนี้ คิดว่าคงไม่แพ้วัคซีน และหวังว่า จะทำงานได้ดี เหมือนยาถ่าย อิอิ

ขอบคุณครับ

=D>
  • อายุ 40 วัน
    image
    ไฟล์แนบ
    Rocky_291k.jpg 292K