ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การบังคับใช้กฏหมายทารุณกรรมสัตว์
  • สืบเนื่องมาจากได้ไปอ่านข่าวๆหนึ่งเรื่องเวปไซค์วิปริต ที่จัดให้มีการร่วมเพศกับสุนัขตัวเมียและมีการจัดหาสัตว์ตัวเมียมาให้มนุษย์ร่วมเพศ ทำไมมนุษย์ถึงเป็นไปได้ถึงขนาดนี้...ในข่าวแจ้งว่า คุณปลอดประสพจะเสนอกฎหมายข้อนี้ออกมาและจะมีการดำเนินการขั้นสูงสุดคล้ายกับเมืองนอก ถ้าท่านใดพอทราบและมีความรู้เกี่ยวกับกฎหมายตัวนี้ รบกวนช่วยอธิบายเพื่อเป็นวิทยาทานเสริมความรู้ให้กับพี่ๆน้องๆทีครับ ขอบคุณมากครับ
  • คนที่มันกล้าทำได้ขนาดนี้ มันคงไม่เกรงกลัวกฏหมายนี้หรอกครับ
    ไม่น่าเชื่อว่ามันจะมีเรื่องแบบนี้จริงๆเกิดขึ้นในบ้านเรา จิตใจคนทำไมตกต่ำจนน่าเป็นห่วง
  • ผมอ่านแล้วสลด คิดได้ไง อาบอบนวดมีทั่วเมืองไม่ไป ไปลงกับสัตว์ :o019:
    ไร้คำบรรยาย
  • คนกับสัตว สรีระ มันไม่น่าจะไปด้วยกันได้ ต่อให้พยายามขนาดไหนกว่าจะสำเร็จกิจคงทุลักทุเลน่าดู ใครไม่อุบาทว์จริงๆคงทำไม่ได้ ฮ่าๆๆๆ
  • ใช่ครับคุณมาร์ค......สังคมมนุษย์มันดูหดหู่จริงๆตอนแรกผมก็แค่อ่านผ่านๆพอตั้งใจอ่านเฮ้ยนี่มันเมืองไทยเหรอนี่....... อึ้งเหมือนกันครับ
  • image
    มันวิตถารขนาดนั้นเชียว จัดตัวนี้ให้ก็แล้วกัน 5555
    ไฟล์แนบ
    AY2A29NCABWH6U5CA7NGEZVCARG1LNYCAI8IYNICAO8WA8NCAKRQE1JCA2XT2NNCA4AW35WCA1R5MXPCAU6T9A4CAZ21CZ2CAKIU9V8CARQA2Z3CAH1YHTICARZZ1AUCAKH2OU5CA9I3JB0CAHOHI4NCASOUKF7.jpg 11K
  • อยากเห็นโฉมหน้าของไอ้พวกที่ไปใช้บริการจังเลย ใครมีเอามาลงให้ชมหน่อยครับ55
  • พวกเอากับสัตว์ได้มันต้องวิปริตสุดๆ
    ต้องรอดูว่าจะออกกฎหมายห่้ามตัดหูหมามาด้วยรึป่าว
  • คนเรานี่ก็แปลก ไม่รู้มันเอาสมองส่วนไหนคิด
    วิปริตสุดตรีนจริงๆ