ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การสอนสุนัขว่ายน้ำ

• ตามคำขอ การสอนสุนัขให้ว่ายน้ำในสระ สำหรับคุณ พี่ อา ลุง ทูลศรีของ น้องๆหลานๆโดยเฉพาะครับ
  • เสือน้อยครั้งแรกทำท่าอยากลง แต่ไม่กล้า เลยถีบลงไปเลย ทุกวันนี้เห็นน้ำไม่ได้เลย ลงไม่ขึ้น ไม่สนใจอย่างอื่นเลย จะเล่นน้ำอย่างเดียว
  • เจม ใจร้ายว่ะ 55
  • ตอนนั้นไม่รู้ครับ มันแสดงท่าทางว่าอยากเล่น แต่ไม่ยอมลง เลยช่วยมันหน่อย กลายเป็นว่าชอบ ไม่สิต้องเรียกว่าคลั้งน้ำดีกว่า
  • ลืมชม ไว้หนวดก็ไม่เลวนะป๋า เข้มเลย
  • ถ้าหนวดมันไม่หงอกก็จะไว้ต่อ ฮ่าๆๆ
  • ยังหนุ่มยังแน่น หนวดจะหงอกได้ไง 5555555
  • การว่ายน้ำมีประโยชน์ครับควรฝึกไว้
  • 1 นาที แรก 18+ ควรมีผู้ปกครองให้คำแนะนำระหว่างรับชมครับ
    เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีนะครับเด็กๆ ขว้างทิ้งปายยยย อย่างนั้นเลย 555555

กลามล๊อค น่ารักมากครับ :o020:
  • @ MakotoHIN29
    :-))

มองอีกมุมก็น่าสงสารนะครับ น้ำท่วม ไม่มีที่อยู่ ถ้าท่วมสูงกว่านี้คงขึ้นไปนอนบนหลังคา 555
  • ดีมากๆเลยเฮีย สูตรเด็ดเคล็ดไม่ลับ มีอะไรเอามาบอกให้หมดเลยครับ วิธีฝึกวิธีออกกำลังกายเล่นกล้าม ฯลฯ
    พิทบลูบ้านเราจะได้ออกมาทำกิจกรรมกันเยอะๆ ไม่งั้นก็นอนอยู่แต่ในกรง เพราะว่าหลายคนเขาไม่รู้วิธีฝีกกันครับ :-bd
  • ดีใจมากเลยครับ ที่มีคนชอบ ใครใจร้อนเปิดดูตอนเก่าๆก็มีสอนไว้หลายเรื่องครับ
  • สุดยอดครับ หมาก็ชอบมากครับ