ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะพี่ๆมากประสบการบำรุงสุนัข
  • เจ้าฮอปเป้อของผม อายุสองเดือนกว่าแล้ว ใช้อาหารเสริมชุดนี้ดีไหมครับ หรือเยอะ ขาด อะไรยังไงจึงเหมาะสม คือ มัสเซิ้ลบิ้วเดอร์,เวทเกนเน้อ,บูลลี่แม๊ก,ฟิวเจอสตา อะครับ
    แล้วตัวฟิวเจอสตากับเบสอินโชใช้ได้เหมือนกันไหมครับ ^^' จึงขอรบกวนพี่ๆท่ความรู้ประสบการดีๆ แนะนำทีนะครับ
  • จัดได้จัดไปครับ หากท่านซื้อSETนี้มาก็ให้กินได้เลยครับ ชุดนี้ผมก็จัดมาแล้วลูกสุนัขจะมีสุขภาพดีแข็งแรงขนสวยครับผม แต่บลูลี่แม๊ก ผมยังไม่ใช้ครับ 1 เม็ด 10 โล และหมาเด็กยังออกกำลังกายได้น้อยครับ ไหนจะอาหารเม็ดอีก เกรงว่าจะโปรตีนเยอะไปเดี๋ยวถ่ายเหลวครับจะเสียของสิ้นเปลืองโดยใช่เหตุครับผม เอาไว้โตอีกสักนิดค่อยให้ก็ได้ครับ (หรือจะให้กินเลยก็แล้วแต่ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ครับ)

ฟิวเจอสตากับเบสอินโชใช้ได้เหมือนกันไหมครับ

ใช้ได้เหมือนกันครับ เลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่งก็คงได้นะครับผม

ตอบ จากประสบการณ์ที่ผมเคยใช้มาแล้วนะครับผม :036:
  • ขอบุณมากครับพี่ ผมชั่งใขเรืาองอาหารเสริมคงซื้อมาไว้ก่อน อยากได้หมาxl อิอิ. ขออีกคำถามนะครับ เมื่อวานเอาไปตัดมา แต่การพูดจาหมอ อยามาก แล้วมีการดูแลยังไงอะครับ หรือปล่อยเลย