ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายอีกครั้ง
  • ขออนุญาตขายอีกครั้งสำหรับหมวกกันน๊อค AGV

มาพร้อมถุงผ้า

image

• สภาพใหม่จริงๆ ใช้งานน้อย เก็บซะเยอะ

ถ่ายให้เห็นครบๆทุกๆมุม

image

image

image

image
  • ใบนี้ผลิตในประเทศอิตาลีนะครับ ถ้าเป็นของใหม่ผลิตในมาเลเซียทั้งนั้น

ต้นทุนการผลิตสูงกว่ากันเยอะ แต่ฝีมือการผลิต การตรวจสอบคุณภาพ

หายห่วง

image

image
  • หมวกเป็นไซค์ ML นะครับ คนหัวโตหมดสิทธิครับ

ยี่ห้อนี้เค้าออกแบบสำหรับเด็กวัยรุ่น มีตังค์ อิอิ

image
  • ตำหนิที่หาเจอในตอนนี้

image

• สนใจอยากได้หมวกโทรเลย

ศูนย์แปดเจ็ด124หก999

โทรมาวันนี้ โอนวันนี้เอาไปเลยที่ราคา 12,000.-บาท
    รับจองนะครับ แต่ขอให้สิทธิคนโอนก่อนนะครับ โอนช้า
    ไม่ได้ของอย่าว่ากันนะ

ถ้าเปิดดูแล้วไม่ใช้สิ่งที่ต้องการผ่านไปได้เลยนะครับจะได้
    ไม่ต้องใช้สายตาพร่ำเพรื่อ

ขอบคุณครับ
  • :-D :063:

ของดีๆทั้งนั้น แต่เสียดายจัง เพราะตอนนี้ไม่มีความคิดที่จะขี่มอเตอร์ไซค์อีกแล้ว :p

วันก่อนภรรยาถาม ตอนนี้มีที่จอดแล้ว ยังคิดจะซื้อฮาร์เลย์อยู่หรือเปล่า ถ้าจะซื้อให้รีบซื้อ ช่างใจดีจริงๆ ฮ่าๆๆๆ