ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Weight Pull Champion Ship 1/2013
  • เรียนท่านสมาชิกสิงห์นักลากทุกท่าน

การแข่งขันลากน้ำหนักครั้งแรกของปีนี้ เราได้วันเวลาที่แน่นอนแล้วคือ วันอาทิตย์ที่ 17 มีนาคม 2556 สถานที่ก็ ห้างเซนทรัล แอร์พอร์ต จังหวัดเชียงใหม่ เริ่ม 10.00 น.ข - 18.00 น. จากนี้ต่อไป เรามาช่วยกันปั่นกระแสงานของเราบ้างกันดีกว่า เรามีเวลาฟิตซ้อมกันอีกประมาณ 2 เดือนเท่านั้น

image

หวังว่า มหาอำนาจวงการลากของแต่ละภาค จะเข้าร่วมชิงชัยกันอย่างพร้อมหน้า คงไม่มีใครกลับบ้านมือเปล่านะครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    บารอน.jpg 93K

• ขอเอาคลิป เดอะ เฮอร์ริเคนดุ๊ก มาลงให้ชม เตือนไว้ก่อนงานนี้ หวังถ้วยใหญ่นะขอบอก
  • แน่นอนครับเป็นน่ายินดี และผมดีใจมากๆครับที่มีงานดีดีเช่นนี้เกิดขึ้นอีกครับ ISAN TEAM พร้อมครับ

อย่างไม่เป็นทางการผมนับจำนวนนักกีฬาโดยเคร่าๆได้เกือบๆ 60 ตัวนะครับงานนี้ ( โดยรวมทั้งงาน )imageimage

พร้อมเดินทางแล้วครับเพื่อ " อเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย " ของพวกเราครับ

อีสาน สู้ ครับ :062:
    ไฟล์แนบ
    DSCN8631.JPG 193K
    DSCN8639.JPG 169K
  • เมื่อเย็น เฮดโคช พูม่า บอกว่า ที่ผ่านมา ทำดีแต่ไม่เคยดีพอ ดังนั้นครั้งนี้จะขอทำให้ดีที่สุด เพื่อทิ้งทวนก่อนไปเที่ยวพักร้อน ป่าตอง (หาดป่าตองภูเก็ต) นะไม่ใช่เชียงใหม่ ฮ่าๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Duke1.jpg 54K
  • ประเดิมครับคุยกับพี่ตั้มกีต้าร์ไฟจอมขมั้งเวทใว้แล้วครับตอนงานที่ D1

มอนส์เตอร์ VS อาก้า ราคา เบียร์สิงห์ 2 ลัง ครับ โอเคมั้ยครับพี่ตั้ม imageimage

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    Monster 215.jpg 184K
    336157[1].jpg 167K
  • ท่าทาง ตาตั้มจะ ..... ฮ่าๆๆ
  • วันนี้ขอตัวไปพักผ่อนก่อนนะครับพี่น้องทุกท่าน นอนหลับฝันดีครับ นอนหลับก็ขอให้ได้เงินหมื่นพอตื่นก็ขอให้ได้เงินแสนนะครับimage

ปล.ต้องไปเก็บภาพการฟิตซ้อมมาฝากเพื่อความน่าสพึงกลัวของคู่ต่อสู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN9083.JPG 118K
  • ฝันดีครับ กำลังจะไปอาบน้ำนอนเหมือนกันครับ :-ss
  • ขอบคุณครับ
  • จะนอนอะไรกันแต่หัววันเนี่ย ผมซ้อมหมาพึ่งจะเสร็จเอง
  • เห็นกระทู้นี้แล้ว ...สบโอกาส
    ไม่ได้มาช่วยพี่มาร์ค ปั่นกระแส นะครับ แต่เอาความจริงมาตีแผ่

ก่อนอื่นขอสวัสดี พี่มาร์ค พี่ปธ หนุ่ม และพีทัยครับ
    ตื่นเช้ามา เปิดกระทู้ พี่ๆอย่าเพิ่งรีบถอดใจไปซะก่อนนะครับ

เห็นใจกับท่านผู้อาวุโส ที่เปรียบเสมือน คลื่นลูกเก่า
    คงจะได้แต่มีความสุขแค่กับความหลังครั้งวันวานกันเท่านั้นแหละครับงานนี้

ทริปนี้ พิตนนท์ ขอเสียมารยาทขนถ้วยกลับบ้านโดยไม่อาจแบ่งให้ใครได้เลยคร๊าฟ :"> :*

เดอะ เฮอร์ริเคน ดุ๊กดิ๊กนะเหรอ ป๋ามาร์ค
    ขออนุญาต บอกว่า แค่ สิวสิว ไม่ต้องถึง มือเรดบิ๊ก บอมเมอร์

image
    image

พบกับ...เดอะ คิงอาเธอร์ สายเลือด ทู เชน
    ตัวนี้จับมาฟิตๆหน่อย เดอะดุ๊กก่อนเป็นแค่ ขนมหวานแล้วครับท่าน

image

ทูเชน พ่อ เดอะ คิง อาเธอร์ แชมป์ลากใน เมกา
    ( เฮ้อ ! ไม่อยากโม้เลย ) เดี๋ยวดุ๊กดิ๊ก จะอุจจาระ แตกซ้ำรอยอีก คริ คริ
    ไฟล์แนบ
    เธอร์.jpg 73K
    IMG_9765.JPG 207K
    272513.jpg 91K
  • สำหรับ ...

เจ็ทโด้ บารอน บิ๊กซี(ซันซีโร่) และสกั๊ต
    จับมามัดรวมกัน เป็นแหนมป้าย่น ไว้แจกเป็นของชำร่วยในงานได้เลย

ขอบอกถึงเวลาวางมือแล้วครับ
    ความสำเร็จ ในอดีต คงหวานแค่วันวาน งานเชียงใหม่ เป็นเวลาของ หนุ่ม อย่าง โมโม่ ครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    โม่.jpg 75K
    IMG_9818.JPG 173K
  • นอกสนามแข่ง พิตนนท์ ยังคงขอเป็นน้องที่น่าร๊ากของพี่ๆทุกท่าน
    แต่เมื่อถึงเวลาแข่งขัน เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ใช่มั๊ยครับพี่ปธหนุ่ม งั้นจัดไป

ไม่ต้องเสียน้ำใจ ทั้ง มอนเตอร์ และ อาก้า จัดมา วางไว้เลยครับ คนละ 2 ลัง

งานนี้ ถ้าเป็นบูลลี่ จากัวส์ ตัวแทนพิตนนท์ ขอสองคร๊าบ :030: :062:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    กัวส์.jpg 76K
    IMG_9603.JPG 166K
  • ตำแหน่ง เบส อิน โชว์ ที่ไลแค่น และเดอะกราม ต่างแย่งกันอยู่ กับนม 2 ลัง

ตาอยู่ อย่าง โกโก้ แอน เดอะ แกงส์ขอนะ กร๊าบๆๆๆๆ

image
    image
    image
    image

แต่ขอบอก เทพเจมส์ และเสือน้อย ก็หวังเป็นตัวสอดแทรกเหมือนกันนะ เบส อิน โชว์ แฮ่ะๆๆ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_0573.JPG 218K
    โก้.jpg 116K
    IMG_9901.JPG 228K
    IMG_9911.JPG 193K
    น้อย.jpg 79K
    IMG_9859.JPG 166K
  • อีกรุ่นที่ลืมไม่ได้ กลัว สาวทอง เหงาอย่างแรง

งานนี้อาทดีเซล เสียสละรีดน้ำหนัก นิวเคลียร์เพื่อลงไปประกบน้องทองเลย นะ จะ บอก หัย :063:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    เคลียร์.jpg 87K
    IMG_9920.JPG 176K
  • ฝากถึง ป๋ามาร์ค ด้วยครับ
    เดดเกมส์ อย่าเก็บไว้นาน เดี๋ยวมันจะบูดได้ ไอ้ตีนโต ปิกัสโซ่ พร้อมเสมอทุกสนามนแล้วนะที่จะประกบ อิอิ

คั้น คัน คัน แล้วนะเนี่ย

image
    image

ภาพล่าสุด ถ่ายประกบ คิงอาเธอร์ เห็นไซด์แล้ว อย่าเพิ่งเตรียมผ้าห่ม นะค่ะป๋าค๊า :-)) :-)) :-))
    ไฟล์แนบ
    ตีนโต.jpg 131K
    IMG_9785.JPG 203K
  • อ๋อ ลืมไปน้องนัทรูปหล่อ ก่อนลิลลี่จะแขวนสายลาก
    ขอยืมมาเป็นบันได ให้นักรบน้องใหม่ ก้าวผ่านหน่อยนะ เจ้ามุ้ย นี่ยึดลิลลี่เป็นไอดอลมานานแล้ว คริคริ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    มุ้ย.jpg 115K
    IMG_9892.JPG 208K
  • เพิ่ง ซ้อมเสร็จเมื่อวาน เลยถือโอกาสเอาภาพมาลงร่วมสนุกด้วย

คืนนี้ง่วงแหละ
    พรุ่งนี้ จะมาช่วยปั่นกระแสต่อนะป๋า ถ้าไม่โดน เพือนพ้องน้องพี่ รุมยำสกัมไปซะก่อน

พิตบูล ลากน้ำหนักจงเจริญ :m66: :m66: :m66:

• สวัสดียามเช้า วันเทพแห่งสงคราม (อังคาร) 555

ยังเติร์ก ในงานเลี้ยงเราคือผู้สร้างสรรค์เสียงหัวเราะ แต่ในสนามแข่งจะแปลงร่างเป็นเครื่องจักรสังหารไล่บดขยี้คู่ต่อสู้อย่างไร้ความปราณี เพราะเรารังเกียจพิตบูลที่อ่อนแอ มันจะสร้างความเสื่อมเสียในภาพรวม กร๊ากกกๆๆๆๆ

ท่านสู้ยินดีต้อนรับ เดอะคิงอาเธอร์ หรืออดีตไอ้ง่อย ที่เราคุ้นเคยมาตั้งแต่สมัยอยู่ดีวัน แต่วันนี้กลายเป็นแม่ทัพให้พิตบูลโซนนนท์ นับว่าพัฒนาได้ไกลมาก แต่มันคงยากที่จะผ่าน เฮอร์ริเคน ดุ๊กที่ฟอร์มกำลัง ดีวัน ดีคืน ไปได้

นักรบยังเติร์กเวลานี้ ทั้ง ทอง ข้าวสวย ลิลลี่ ฮีโร่ บารอน บรูตัส กระหายที่จะลงสนามเต็มทนแล้ว ลากรถทุกวันแต่ไม่มีคู่แข่งมันเริ่มเบื่อ อยากจะมีเหยื่อมารองรับอารมณ์

image
    ไฟล์แนบ
    Duke5.jpg 219K
  • กำลัง ..จัดทัพเตรียมไปเยือน D1อยู่พี่มาร์ค
    ก่อนไปเชียงใหม่ พิตนนท์ ต้องพร้อมที่สุด หากตัวไหนไม่ผ่านจริง หมดสิทธิ์ขึ้นไปโชว์ตัวแน่

ทัพเมืองหลวง คราวนี้ พิตนนท์ ไม่ขอเป็นไม้ประดับ
    แต่จะขอร่วมกับยังเตริ์กกวาดถ้วยกลับประดับ ตู้โชว์เมืองหลวง แบบไม่เหลือ ให้เหนือ อีสาน ดีมั๊ยหนอ :-D
  • สงสัยต้องมีรางวัลมือเปล่า เอาไว้ปลอบใจเจ้าภาพ กับทีมอีสาน 555
  • ห่างหายไปนาน ปีนี้ MoOdy ขอลงทุกสนาม
    เพื่ออำลาวงการ ถ้่าไม่แน่จริงไปลงแข่ง ฮิ้วววว

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0960.jpg 130K
  • เริ่มเข้าช่วงประชันขันแข่งสงครามน้ำลายกันแล้วพี่น้อง

งานนี้ใครไม่พร้อม...ซ้อมน้อย...ถอยไปครับ :-D
  • พวกอ่อนๆ ซ้อมน้อย ต้องไปเล่นในลีควัน แข่งกับพวกมือใหม่ ไปเป็นบันได้ให้มือใหม่ปีนป่าย
    เพราะขึ้นมารุ่นใหญ่ก็ไม่ม่ีความหวัง ทำได้แค่แจกแต้ม 55
  • มีเพื่อนเราท่านหนึ่งตอนนี้ ยอมรับสภาพว่าคงต้านเด็กหนุ่มกำลังห้าวไม่ไหว
    จากอดีตซูปเปอร์สตาร์ ขวัญใจแม่ยก แต่ว่าวันนี้ยังยอมไปเป็นชาวสวน ปลูกพืชปลูกผักใช้ชีวิตอย่างพอเพียง
    ใครผ่านไปแถวอุดรก็ลืมแวะเยี่ยมกันบ้างเด้อ เผลอได้ผัก ผลไม้ ติดมือกลับบ้าน ฮา ......
  • อ๋อซุปตาร์ตัวที่เกือบหลุดโผปฏิทินใช่ไหมครับ ปีนี้คาดว่าจะหล่นจากพรีเมียร์ไปดิวิชั่น 1. ร้อยเปอร์เซ็นต์นะครับฟันธง ฮา
  • แต่แกวางแผนอนาคตได้ดี จากนักกีฬาไปเป็นเกษตรกร ปลูกผักปลูกหญ้า ไล่กัดนกกัดหนูตามป่าตามเขาแก้เซ็งไปวันๆ กร๊ากกๆๆๆ
  • หวานหมูแน่ๆ สนามนี้ สงสัยน้ำมันจะถูก เป็นแน่แท้
    ใครจะเอาแม็กแวท สงสัยต้องข้ามไอ้นี้ไปก่อนแล้วกาน เพราะยักษ์รอบนี้ทำเครื่องมาใหม่ โมดิฟายมาอย่างดี ใครอ่อนซ้อม ใหญ่ไม่ถูกทหาร(ไม่ผ่านเกน) ก็รีบๆถอดใจไปซะ เดี๋ยวจะเสียแรงเปล่า อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    100120134788.jpg 237K
  • 17 มีนาคม คู่นี้เขาตั้งใจจะทวงบัลลังก์ ความยิ่งใหญ่กลับคืนมาไว้ ที่อีนสานเช่นเคย :p :065: image
    ไฟล์แนบ
    300832.jpg 228K
  • เมื่อก่อนยักษ์อาจจะยิ่งใหญ่ ในฐานะแชมป์สนามสมัยจากอีสาน แต่ตอนนั้นยังไม่มียังเติร์ก ฮ่าๆๆ

แค่บรูตัสก็สาหัสแล้ว ยังมีเทพหูตึงเพิ่มมาอีกหนึ่ง กระดูกแต่ละชิ้นโตๆทั้งนั้น เหนื่อยแน่เจ้ายักษ์เอ๋ย
  • ชอบชื่อนี้จัง 55555555 เทพหูตึง คิดชื่อได้เยี่ยมยอดเสนอเลยป๋า ที่ยังไม่ได้โชว์คือ เรดบิ๊ก เดอะบอมเบอร์ มาดีวันดีคืน ศิษท์ล้างครูแน่นอนสนามนี้
  • รู้แล้วไอ้ดุ๊กติดอาการหูตึงมาจากใคร ไอ้พวกนี้เองเอาเชื่อมาปล่อย
  • image

คุณ ส้ม อมรา แวะมาเยี่ยม น้อง ทองเทพ แชมป์เปี้ยนลากน้ำหนัก รุ่นน้ำหนักตัวน้อยกว่า 20 กก และนางแบบปฎิทินเอฟวัน เดือนมกรา ปี 2556 ที่ศูนย์ฝึกสุนัขดีวันเมื่อวันเด็กที่ผ่านมาครับ และไม่แน่อาจจะของลงเรียกเองในงานครั้งต่อไปอีกด้วย
    ไฟล์แนบ
    ส้ม.jpg 223K
  • พวกไหนพี่มาร์ค มันตืิดชื้อจากจากเชียงใหม่นะ ทางเหนือเชื้อน่าจะเยอะ 55555
  • โอเคเลยครับท่านสู้ แข่งแบบสามเส้าไปเลยครับ คนแพ้ 2 คนจ่าย คนละ 2 ลัง ครับ โอเคครับ

มอนส์เตอร์ VS อาก้า VS จากัวส์ ( ท่าทางจะเบียร์สิงห์จะหวานอีกแล้วครับ )

เห็นนักกีฬาแต่ละตัวของพิทบูลนนแล้วรู้สึกดีใจครับ " เต็มที่ ม๊วก ม๊วก " เยี่ยมครับ

.......................................................0........................................................

ท่านพี่สันต์ครับ พี่โด้ เงียบไป คงแอบไปเตรียมความพร้อมครับ ยังไงไม่ต้องเป็นห่วงครับ จัดเต็มครับ จรววดทบ.ซะอย่าง ;-)

........................................................0..........................................................

พี่มาร์คครับยังไงยักษ์ก็ยังเป็นยักษ์นะครับ ความแข็งแกร่งและเขี้ยวเล็บยังเติมได้เสมอครับ ยิ่งช่วงหลังๆมานิ

เห็นบอกว่ายักษ์กำลังจะกลายเป็น " ซูเปอร์ยักษ์ " นะครับ คอยติดตามดูและจงอย่าประมาทครับผม

คำโบราณที่ว่า " จงอย่าไปแหย่ยักษ์หลับ " ครับ ยังใช้ได้ผลดีเสมอมาจนถึงทุกวันนี้นะครับท่านพี่

.........................................................0............................................................

ว้าวงานนี้พี่มุ๊แห่งด็อกฟันปาร์คก็มา ดีใจครับจะได้เห็นลีลาของ มุดดี้ ครับ เอาใจช่วยอีกแรงนะครับพี่มุ๊

.........................................................0............................................................

พรุ้งนี้ MK TEAM เรามีนัดซ้อมนักกีฬากันที่บ้านท่านอุทัยนะครับเริ่มตั้งแต่ 9:00 น. เป็นต้นไปครับ เชิญนะครับ

เสี่ยเล้งพนมไพรก็มานะครับ พี่น้องท่านใดว่างเชิญมาช่วยยกโหลดให้หน่อยนะครับเพราะมันหนักหลายตันครับ

ส่วนน้ำเลี้ยงเดี๋ยวเสี่ยงเล้งจัดให้ครับมาได้เวลาเปิดประตูบ้านพร้อมเก็บกวดเตรียมที่วางถ้วยรางวัลแล้วครับ

:o043:
  • เอาละว๊อยยย อีสานเขาตื่นแล้ว หัวเมืองฝ่ายเหนือ ยังหาตัวแม่ทัพไม่เจอเลย 55
  • โห่ ทิ้งไปวันเดียวเอง มาเพรียบเลย ประกาศ"เจ็ทโด้ จับหมดทุกตัวในรุ่นน้ำหนักครับ แต่ถ้าคุมน้ำหนักไม่ได้ ขึ้นไปอยู่รุ่นใหญ่สุด ก็จับหมด ยกเว้น หมาทางอิสานครับ เพราะเสือไม่กินเนื้อเสือ" กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(แต่บอกตรงๆๆนะ เจ็ทโด้มันเจ็บ เจ็บจริงๆๆ ไม่แน่จริง คงซ้อมไม่ได้55555555"image
    ไฟล์แนบ
    4307.jpg 124K
  • งานนี้บารอนจะเปิดให้เจ้ทโด้แก้มือ ถ้าคุมน้ำหนักไม่ได้ มาเจอไอ้หูตึงก็ยังไหว คิกๆๆๆ เชือดนิ่มๆ

ถ้าอยากเจอเด็ก กรามล๊อคก็ยังไหวนะ กร๊ากกกๆๆๆ
  • เสือร้ายแห่งแดนอีสานฉายา " จรวด ทบ. " มาแล้วครับ คำว่า จรวด ทบ. นี้ไม่ไช่ว่าจะได้มาเพราะโชคช่วยนะครับทั่นผู้ชม

หากแต่เป็นการดูแลเอาใจใส่อย่างละเมียดละไมในบ้างเวลาถึงกับต้องจับเนื้อไก่สดๆให้กินกับมือของแฮนด์เลอร์เองนะครับ

ในยามเวลาฝึกซ้อมออกกำลังกายก็มีการให้กำลังใจกันแบบสุดๆ ทั้งหอมแก้มกันและกันทั้งกอดกันอย่างออกหน้าออกตา

ฉะนั้น " เจ็ทโด้ " ยังคงเป็นเบอร์หนึ่งในใจเจ้าของและเหล่าบรรดาแม่ๆทั้งหลาย ( แม่ยกครับ )

ผมเองยังคงปลื้มเจ้าเจ็ทโด้และแฮนด์เลอร์ท่านนี้อยู่มากครับ ขอยกนิ้วให้ครับ " คุณพี่ส้มแมนดาลิน " :063: :039:
  • ประธานหนุ่ม ปลื้ม แต่ผม ออกลุกหมั่นไส้ ฮ่าๆๆ
    พวกเลี้ยงแบบคุณหนู เสียสถาบันพิตบูลหมด
  • งานเชียงใหม่นี้ ผมนั่งทางในเห็นแล้วว่า ทางอีสานทีมว่ากวาดถ้วยรางวัลเยอะที่สุดคับฮ่าๆๆๆๆ.......มีข่มนิดๆ
  • ใครกวาดเยอะกวาดน้อยก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าทุกรุ่นที่ยังเติร์กลง ขอเอาถ้วยสีทองกลับบ้าน
  • Lycanthrope จะเป็นไผ่ตายใบสุดท้ายปราบทุกตัวในรุ่นครับ ฮ่าๆๆๆ

โกโก้ ช็อคโกแล็ตพรากวิญญาณจะร่วมศึกนี้ด้วยก็ได้นะครับ อิอิ แต่ว่าไม่ใช่2โหล่นะครับแต่เป็น5โหล่ :o055:

image
  • เยี่ยมมากครับท่านอุทัยที่รักและน้องอุ้มที่น่ารักของอีสานทีม มันต้องให้ได้ใจอย่างนี้สิครับ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

แสดงไผ่ตายให้ดูเลย ไม่มีปิด ไม่มีบัง อย่างนี้เค้าเรียกว่า " กินเต็ม " นะครับ สบายใจ๋ครับ :*
  • ในสนาม กรามล๊อค มันรู้ว่า สิ่งที่ต้องทำมีเพียงย่างเดียวคือ ลาก ลาก ลาก แล้วก็ลาก
    ส่วนจะเจอกับใครมันไม่สน เพราะหน้าที่สำคัญคือ บดขยี้คู่ต่อสู้ให้ดาวดิ้น 55
  • เยี่ยมครับ กรามล๊อค ลาก ลาก ลาก แล้วก็ลาก ................................................

ดีครับเห็นคู่ต่อสู้ที่ตั้งใจอย่างเดอะกราม อย่างเงี้ย " มันส์ " ครับ

มีอีกมั้ยครับคู่ต่อสู้ที่สู้แบบสุดตัวอย่างนี้ครับ ( รู้ว่าเป็นมวยรองแต่ก็จะเกทับมวยเต็งซะให้ได้ )

อยากรับเพิ่มครับ ให้ได้เก็บภาพการซ้อมมา " บดหัวใจพี่มาร์คซะก่อน " แล้วจะหา " เป้าบิน " มาให้สอยอีกครับ

ปล.ร้องเพลงก่อนครับแบบว่าสบายใจครับ ............" สงสารแต่แม่ปลาบู่ อาศัยอยู่ แต่ฝั่งคงคา "............... :-"
  • ครับ ท่าน ปธ.หนุ่ม อินสานต้องสู้ๆๆๆๆ ต้องเป็น สองตัวสุดท้าย ของแมทให้ได้ ในฮอลล์ ให้ได้ เจ็ทโด้VS..........(ใครก็ได้) แต่คงเป็นรุ่นใหญ่สุดแน่ รุ่นเล็กๆๆถอยปายๆๆๆๆ หูตึง หรือใคร ก็ไม่กล้วแล้วนาทีนี้ 555555วันนี้ขอนอนก่อนดีก่า ฮิฮิฮิimage
    ไฟล์แนบ
    4808.jpg 150K
  • ฝันดีนะครับพี่ไพฑูรย์ เจ็ทโด้ด้วยนะ
  • นอนแบบอาการหนัก ดูเหมือนเป็นลางยังงัยไม่รู้ กร๊ากกๆๆๆๆๆ
  • เป็นลางดีแน่นอนครับพี่มาร์ค แบบว่านอนมาอะครับ ( พักผ่อนเอาแรงเยอะๆจะได้รีบตื่นมาซ้อมแต่เช้ามืดก็ดีนะครับ อากาศดีมาก ) ;-)
  • ในสนามจริง ไม่มีมวยเต็ง มวยรอง ครับพี่ปธหนุ่ม
    ไลแค่น เกิดได้ในสนามที่ผ่านมา เพราะ เดอะกราม และโกโก้ อายุยังไม่ถึง

แต่วันนี้ โกโก้ และ เดอะกราม พร้อมแล้วครับ

มั่นใจกันขนาดนี้ ต้องมีรางวัลพิเศษ สำหรับทีมยอดเยี่ยม กันซะแล้ว :m01:

image
    ไฟล์แนบ
    ko.jpg 114K