ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รักษาอาการด้านของสุนัข
  • คือหมาผมมะก่อนนอนปูนมันเลยด้าน แต่ตอนนี้มะให้นอนแล้ว แต่ยังมีลอยด้วนอยุ อยากทราบวิธีรักษาอาการนี้คับ แล้วขนมันจะขึ้นมั้ย
  • เป็นเหมือนของผมเลยครับยังหาวิธีรักษาไม่ได้เลยแต่ตอนนี้เปลี่ยนมาอยู่ในพื้นดินแล้วรู้สึกว่าดีขึ้นใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับอยากจะรักษาเหมือนกัน
  • คือข้อศอกด้านใช่ไหมครับ ยิ่งปล่อยให้นานยิ่งใช้เวลาคืนสภาพนานครับ
    image
    ถ้าใช่ ผมใช้วาสลีนทาเช้าเย็นทุกตรงบริเวณที่ด้านนะครับ ทาทุกวันจากที่เคยเป็น ขนเริ่มขึ้นแล้วอาการขอศอกด้านหายด้านครับผม
    ส่วนตัวใช้วิธีนี้ครับหมาที่บ้านเคยเป็นก็หายครับผม แต่ถ้าหยุดทาอีก อาการกดทับก็จะกลับมาเป็นได้อีกนะครับผม

ไฟล์แนบ
    3298small.jpg 57K
  • superkim .......... ^:)^
    จะลองนำไปใช้ดูครับ
  • ครีมทาส้นเท้าแตกคับของคนอะคับดีจริงคับลองมาแล้ว
  • ต้องถ้า Vaseline ครับหมาผมถ้าวันล่ะครั้งตอนเย็นช่วยได้ครับ หมาพิตบูลเป็นหมาขนสั้นช่วงข้อศอกต้องเสียดสีตลอดครับถ้าพันธุ์ยาวจะไม่ค่อยเป็นครับ