ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

7เดือนขึ้นไปถึงปีครึ่ง ปุจฉา?
  • :o001: คือตอนนี้หมาผม 7 เดือนบ้างจะ8เดือนบ้าง อยากถามว่ามันจะโตหรือใหญ่ขึ้นอีกหรือป่าวครับ คือไม่เคยเลี้ยงหมา 8 เดือนถึงปีครึ่งมาก่อนอ่ะครับ
  • :o001: เพราะดูๆแล้วเจ้ากอลลั่มห่างไกลพ่อมันมากเลยครับรูปพ่อมันกับเจ้ากอลลั่ม(พ่อมันชื่อคอนวิค)
    :o001: รูปเจ้ากลอลลั่มรุปใหม่ยังไม่ใด้ถ่ายเลยครับ เพราะตอนนี้เท้าผมเจ็บครับเดินไม่ใด้เลย นอนก็ปวดด้วย เฮ้อ
    ไฟล์แนบ
    คอนวิค.jpg 22K
    convict.jpg 16K
    lum.JPG 43K
    gollum.JPG 34K
    gollum02.JPG 60K
  • http://pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=256&p=1665#p1665

เอารูป... มาฝาก.... อิอิ
  • :m038:

ค่อยเป็น..ค่อยไปนะหนู...
    มันก้อจะประมาณ พ่อ แม่ มันน่ะแหละ...
    อยากได้สูงเร็ว...เอาไปแลกคีม่า สิ...แลกกันๆ...!!!
  • :o001: ขอบคุณท่านกะหล่ำที่นำมาฝากครับ เจ้ากอลลั่มมันดูๆแล้วพอๆกับสโตนครับสูงกว่าสโตนหน่อยนึงครับ น้ำหนักพิกัด ไล่เลี่ยกับสโตนครับห่างกันไม่ถึง 1ก.ก แต่อายุมันน้อยกว่าสโตนประมาณ ครึ่งเดือนกว่าๆครับ อยากรู้ว่า กล้ามมันจะขึ้นตอนกี่ ขวบอ่ะครับ ฮ่ะๆ
    :o001: ที่แน่ๆเจ้ากอลลั่มมันชอบเล่นต่อสู้ครับ คงฝึกใว้แย่งจ่าฝูงจาก เจ้า ไตร ตรอนแน่ๆ(ไตร ตรอน หมาตัวเมียตัวเล็กเตี้ยแต่ใครกัดกับมันแว๊บเดียวมันก็ชนะแล้วเปรียวกว่าเทคนิคดีกว่า เหอๆ)
    :o001: พี่คิมอัพรูปเจ้า kima บ้างสิครับ ผมขาเจ็บอยู่เลยไม่ใด้ถ่ายเจ้ากอลลั่มชุดใหม่ครับ
  • :m001:
    kima ถ่ายมันยากเหมือนกัน
    ดูนี่เลยสวยก่าเยอะ...!!!
    ไฟล์แนบ
    lip_pink.jpg 49K
  • มันต้องบำรุงตั้งแต่เด็ก
    ไฟล์แนบ
    a01-119-3.jpg 39K
  • แหม๋ ทำปายด้าย