ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หวัดดีครับ คุณมาร์คและทุกท่าน นานๆ โคราชจะออกมาที
    ชื่อ ซูปล้า ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8165.JPG 23K
  • ลูก น้านูครับ(หมานะ)
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8170.JPG 26K
  • ครอบครัวนี้อบอุ่น ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8171.JPG 24K
  • ป๋านิดมาด้วย แต่ไม่เอาหมามา ขาเจ็บ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8186.JPG 21K
  • หมาไก่ย่าง
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8189.JPG 17K
  • ไทเกอร์ ครับ สายกัดก็มา
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8200.JPG 20K
  • นี่ก็มาเป็นครอบครัว
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8221.JPG 16K
  • เสียวสุด ไม่รู้ใคร มาเมื่อไหร่ มาเล่นกับหมา
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8233.JPG 15K
  • ฟิต เหนื่อยครั
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8236.JPG 26K
  • มีขอแถม Pitbull ไม่ดุ จากงาน SAF โคราช
    ไฟล์แนบ
    262.jpg 43K
  • ลืมแจ้ง Meeting โคราช ครั้งต่อไปวันที่ 8 มีนาคม 2552 เตรียมพร้อมกันทุกคนนะครับ
  • หวัดครับ พี่น้องชาวโคราช

อย่าทำตัวเงียบซิครับ
    ออกมาอาละวาดบ่อยๆหน่อย มันส์ดี
    มีข่าวอะไรก็เอามาเล่าสู่กันฟังบ้างเด้อ วันไหนผ่านไปจะแวะไปขอน้ำดื่ม

พักนี้กลุ่มพิจิตรก็หายไป สงสัยเจอพิษเศรษฐกิจกันถ้วนหน้า
  • ไม่ขาดครับ ไม่ขาด โคราชมี Meeting ทุกเดือนครับ ช่วงไหนว่างแวะมาเล่นบ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM7857.JPG 41K
  • ใส่เป็นปฏิทินประจำเดือนไว้เลยซิครับ เผื่อผ่านไปจะได้แวะไปแจมด้วยคน โคราชใกล้แค่นี้เอง
  • เฮียมัค กับ น้องมอส ประธานคนปัจจุบัน และ ประธานกลุ่มโคราชในอนาคต
    ไฟล์แนบ
    DSC05600_resize.JPG 37K
  • เมาหมดสภาพนักศึกษากันทั้งคู่
    ไฟล์แนบ
    DSC05602_resize.JPG 47K
  • โรเล็คซ์ หื่นเหมือน ใครกันน๊า.......
    ไฟล์แนบ
    DSC05608_resize.JPG 39K
  • ที่พิจิตรยังไม่หายไปไหนครับป๋ามาร์ค เรื่องพิษเศรษฐกิจพอโดนอยู่บ้างครับ
    แต่ตอนนี้พวกเราคิดว่า เป็นโอกาสดีที่จะหาหมาถูกๆคุณภาพดีเข้ามาเล่นกันครับ
    อาทิตย์นี้พรรคพวกในกลุ่มจัดสมาชิกใหม่มา5-6ตัวครับ คาดว่าจะมีเพิ่มมาอีกแน่นอน
    ช่วงนี้งานชุกครับ วันนี้มีมีทติ้งที่พิษณุโลก อาทิตย์หน้านครสวรรค์
    เดือนหน้าตั้งแต่1-14มีงานกาชาดครับ ทำให้ติดขัดเรื่องสถานที่นิดหน่อย
    ปลายเดือนมีนาคมไม่ 22ก็29มีนาแน่นอน กิจกรรมต่างๆมีเพิ่มแน่นอน
    เช่นฉีดวัคซีนฟรี ที่สำคัญเรื่องโชว์เครื่องเสียงรถกับโคโยตี้มีแน่นอน...
    ไฟล์แนบ
    moving_breasts.gif 76K
  • กลมทั้งคู่ ป๋าไก่ กับน้องมารวย
    ไฟล์แนบ
    DSC05623_resize.JPG 39K
  • ช่วยด้วย....ไทเกอร์ถูก ป๋าไก่ ลวนลาม ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05627_resize.JPG 38K
  • น้อง ซูปร้า ครับ ตอนนี้ อายุ 10 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05605_resize.JPG 56K
    DSC05604_resize.JPG 55K
  • น้องยิ่งใหญ่ครับตัวนี้ดุกว่า พิท ซะอีก
    ไฟล์แนบ
    DSC05632_resize.JPG 63K
  • โคราชครึกครื้นจังเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ694.jpg 89K
  • ปะทะ ความหล่อกันตรงๆ ว
    ไฟล์แนบ
    DSC05523456755_resize.JPG 72K
  • เห็นรูปงานมีทติ้งแล้วมีความสุขครับ
    อยากเห็นบรรยากาศแบบนี้มีมาอีกเรื่อยๆ
    ใครจัดงานกันที่ไหนก็อย่าลืมเอามาลงให้ดูบ้างเด้อ

จะว่าไป ที่ลงทุนตั้ง Sever เอง ก็เพื่อรองรับจำนวนสมาชิกที่เพิ่มขึ้นทุกวัน
    เมื่อปริมาณข้อมูลมากขึ้น รูปภาพมากขึ้น Hosting รองรับไม่ไหวก็ล่ม
    ตอนนี้เรามี Server เป็นของเราเองแล้ว ไม่ต้องห่วงคงอีกหลายปีกว่าจะเต็มครับ
    ใส่กันเต็มที่เลยครับ
  • น้อง ซูปร้า จะไม่หนีเที่ยวอีกแล้วครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ028AJTPJM_resize.jpg 88K
    ภาพ019AJTPM_resize.jpg 95K
  • น่าสงสาร :001:

หวังว่าคงไม่เอาโซ่เส้นนี้ล่ามเขาไว้ทั้งวันนะครับ
  • ผมชื่อ "สตางค์"ครับ ...
    ไฟล์แนบ
    stag 8.jpg 124K
  • ผมก้โคราช ดีๆๆๆ