ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตปล่อยเสืออีกซะตัว
  • ช่วงนี้หันมาเล่นเสือ เสือเลยเยอะหน่อย ต้องขอรบกวนพื้นที่ี
    พิทโซนหน่อยครับ

ขอบคุณที่คลิกเข้ามาดูนะครับ ขออนุญาตขายเสือญี่ปุ่นซะตัวครับ
    เป็นเสือสายพันธ์ FUJI เสือตระกูลนี้ตัวไม่ใหญ่ครับ มีชื่อที่เรียก
    เป็นทางการคือ Comet R ครับ

image

ซื้อเมื่อ เดือน ธค. 55 ปั่นไปไม่ถึง 50โล เลิกครับ เป็นของน้องในกลุ่ม
    ที่ปั่นด้วยกัน สาเหตุที่เลิกปั่นเพราะได้งานทำ เด็กพึ่งจบก็ไฟแรงเป็น
    ธรรมดา ทุ่มเทให้กับงานก่อน ก็เห็นใจครับเลยอาสาประกาศขายให้

สนใจติดต่อที่ผมโดยตรงก็ได้ครับ เพราะรถเค้าเอามาฝากไว้ที่บ้านแล้ว
    ขอขายที่ 19,000.-บาท ถ้าไม่ต่อรองให้ที่เห็นในรูปทั้งหมดนะครับ
    เด๋วจะทยอยลงรูปให้เห็นหลายๆมุม

เบอร์ติดต่อ ศูนย์แปดเจ็ด124หกเก้าเก้าเก้า ครับ
  • ให้เห็นกันชัดๆว่าเสือตัวนี้เป็นตระกูล Comet R

image

เป็นเสือไซส์เล็กครับ เหมาะกับคนสูงราวๆ 155 - 165ซม.

image

ล้อ 20 นิ้ว ยี่ห้อ Kenda KWEST

image
  • ความพิเศษของเสือตัวนี้คือ มันเป็นลิมิเต็ดครับ
    เหมาะกับพวกที่ชอบอะไรเต็ดๆ ขนาดตัวก็เล็ก
    แต่ประสิทธิภาพไม่ธรรมดา

และนี้คืิอหลักฐานยืนยันกันชัดๆว่าของเค้า "เต็ด" จริง

image
  • กำลังขับเคลื่อนเดิมๆมากับเสือตัวนี้ ไม่ได้ทำอะไรทั้งสิ้น
    มายังไงก็ส่งต่อไปอย่างนั้น

image

image

image

image
  • ล้อเป็นรุ่น Kenda KWEST ขนาด 20นิ้ว

image

บันไดใส่ของ Wellgo
    image
  • คุึยกับน้องเค้าไว้แล้วว่า ถ้าคนซื้อรับราคาที่บอกขายได้
    ขอของทุกชิ้นที่อยู่บนตัวรถนะ ไม่ถอด ให้ไปเลย คนซื้อ
    จะได้ไม่ต้องไปทำอะไรเิพิ่ม นอกเสียจากพวกขาแรงชอบ
    แบบพุ่งปรื๊ด พุ่งปรื๊ด

ไฟหน้า กระดิ่ง เพื่อความปลอดภัยในการขับขี่
    image

ไฟท้ายก็ไม่ลืมใส่มาให้ครบหมดแล้ว
    image

ขากระติกของ Fuji แท้ๆ
    image
  • และรุ่นนี้ผมชอบตรงเบรคมันนี้แหละ คือมีที่เบรคอยู่ 2 ตำแหน่ง
    ตำแหน่งจับบริเวณแฮนด์หมอบกับตำแหน่งจับบริเวณแฮนด์ตรง
    ฉะนั้นจะทัวสริ่งหรือจะเรดซิ่งได้หมด

image
  • ผมว่าขายในเวป นี้ =; dealfish.co.th - :-)) น่าจะขายได้มากกว่านะ คับ =D>
  • ภาพสุดท้ายแล้ว รถคันนี้ปั่นน้อยมากจริงๆ แต่ก็มีตำหนิครับ
    เพราะผมเห็นกับตา จอดอยู่แล้วล้มเนื่องจากน้องเค้ามือใหม่
    ตั้งรถยังไม่เป็น รถยังตั้งไม่ดี ดันปล่อยมือออก ผมเห็นแล้ว
    เสียดายแทนอยู่ดีๆ เจ้าเสือน้อยก็มีตำหนิซะแว้ว

image

• ขอบคุณพื้นที่พิทโซน อีกครั้งครับ
  • เข้าใจเอามายั่วจริงๆ ตะบะจะแตกหลายทีแล้ว ตอนนี้ก็ปั่นแค่จักรยานพับได้ในหมู่บ้าน
    อยากขี่เสือกระชากวัยกับเขาสักตัวเหมือนกัน
  • ยังขายอยู่นะ สนใจโทรเลย
  • ขายแล้วนะครับ ขอปิดกระทู้ครับ