ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :o001: แฮะๆไม่มีอะไรหรอกครับ พอดีไปโชว์คาราเต้มาเมื่อวันศุกร์ครับ เลยเอามาให้ดูบ้าง โชว์มาหลายครั้งไม่เคยถ่ายเลย วันนี้มีคนถ่ายให้ ลงเวปให้ ตัดต่อให้อีกโอ้วสบายดีจริงๆครับ แต่โชว์เยอะไหงตัดต่อมามีจิ๊ดเดียวเอง
    :o003: หุหุ ผมโหดพอจะเป็นจ่าฝูงใด้ใหมครับ แฮ่ๆกัดกับหมาทุกวัน
    http://www.youtube.com/watch?v=TspAKLMD-18
  • :o001: เจ้ากอลลั่มคู่ต่อสู้ตัวต่อไปครับ ตอนนี้ตัวเมียมีฮีทด้วยเด๋วกัดกันแน่ๆ ในภาพศึกแย่งบัลลังนั่งตักครับ เป็นกันทุกตัวครับ
    :o015: ตักพ่อข้าใครอย่าแตะ พอมันนั่งตักปุบต้องจับมันครับ มันทำท่าจะพุ่งตลอด ฮาดี เจ้า สโตนนั่งจะไม่ลุกเลยครับดุด้วย เจ้าตรอนก็นั่งไม่ยอมลุก ศึกแย่งที่ เล่นกับมันรำบากครับ ช่วงหลักเวลาแย่งกันนั่ง มากันที 3 ตัว นัวไปหมด รับไม่ไหวจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    hod.JPG 50K
    hod1.JPG 50K
    hod0.JPG 53K
  • เห็นแบบนี้ คราวหน้าตูไม่กล้าแซวแว๊ววววววววววว ไปดีก่า :001:
  • เหอ เหอ โหดจังเลยคุณวา :017::017:
  • วาช่วงนี้ที่ซุ้ม มีการทุบกำแพง ก่อสร้างอยู่ว่างๆเชิญไปช่วยทำลายหน่อย

ฮ่าฮ่าๆ บ้าพลังดีแท้ ขอบอกไว้ก่อนคุยกันต้องเก็บมือ เก็บขามัดไว้ก่อน เผื่อไว้เกิดลืมตัว
  • :m027:

ผมว่าถ้าสอนเจ้า 3 ตัวนั่น ให้โดดเตะ แบบนั้นบ้างคงดีเนอะ..
    จะส่งไปเรียนบ้าง...ฮ่า..ฮ่า..
  • เอออ ลืมไปเลย ที่บ้านกะลังจะตีทะลุกำแพงพอดี ไม่ต้องไปหาช่างที่ไหนเอว วา นี่แหละมาช่วยทุบหน่อย
  • เทควันโดนะคร๊าบบ ผมก็เคย แสดง อุอุอุ
  • นู๋ก้อนั่งดูคะวันนั้นวันปิดกิจกรรม
    พี่เก่งมั้กๆๆ