ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำ เรื้อน
  • หมาผม จุดแก้มแห้งแต่ขยายวงใหญ่ขึ้น ข้างตังเช่นดฝเกียวกัน ขาพับด้านในแดงๆตุ่มๆ หน่าอกมีตุ่มนึง อีกอันคือปลายหาาง มันเปียกด้วย อาจเพราะใันคับแล้งกัดจนเปียกหรือเป็ยเรื้อนเปีบกยีาแหละคับ หาง แย่สุด ส่วนจุดอื่นแห้งแต่ก็เริ่มแย่ อล้วก็ขนล่วงเยอะ แต่ดูขนยังเต็มมากๆ อาจเปนเพราะผลัดขนรึเปล่าครับ รบกวนแนะยำทีครับ
  • พิมพ์ข้อความอ่านยากนิดหนึ่งครับ
  • อาการเริ่มแรกของเรื่อนครับ ผมเคยเป็น(หมา)ให้หมอตรวจดูก่อน ถ้าเป็นให้หมอฉีดยาให้ครับ ประมาณ 2-3 เดือนครับ ถีงจะหาย
  • ขอบคุนคับ ไปหาหมอ ก้อให้ยาอาบน้ำ ตอนนี้ซื้อแบบเดียววกับหมอบอกยังไม่หาย. เอ้อ แล้วช่วงผลัดขนกับ หัวเริ่มออกนี่กี่เดือนครับ
  • น้ำมะกรูด ขมิ้น ผงกำมะถัน ผสมแล้วผอกทั้งตัวไม่ต้องล้างออก งายๆครับ แต่หาของยาก
    ไว้เป็นทางเลือกสุดท้าย ก็ได้นะครับ
  • รศ.ดร.นพ.ณรงค์ กิจพานิช ที่พัฒนาการ 63 เข้าเฉพาะวันอาทิตย์ ช่วงบ่ายสองถึงบ่ายสี่นะคับ 02 722-2255
    ผมเลี้ยงบูลเทอเรียอยู่ ในบอดบูลเทอเรียเค้าแนะนำมาคับ ผมไปมาแล้ว ราคาไม่แพงคับ ลองไปขูดผิวหนังดูก่อนคับถึงจะรู้ว่าเรื้อนไม่เรื้อน การรักษาแตกต่างออกไป กินยาน้ำ ฉีดยา อาบยา แล้วแต่เคสคับ ลองไปดู฿นะคับ หมอเค้าเก่งจิงๆ เรื่องผิวหนัง ต้องหมอท่านนี้ละคับ เฉพาะทางเลยคับ
  • ขอบคุณมากครับ