ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครียดนัก "เวฟ" กันดีกว่า!!!
  • ช่วงนี้รู้สึกว่าทั้งเรื่องการเมือง ทั้งเรื่องการหมามันเครียดนัก (ไหนๆ ก็ได้เป็นหนี้ไปถึงลูกหลานกันแล้วเมื่อ 2.2 ล้านๆ ผ่าน) แถมอากาศก็ร้อนหนักเข้าไปอีก อย่ากระนั้นเลยผมว่ามาฝึกเต้นแบบเวฟกันดีกว่าครับ เอ้าใครเปิดคอมอยู่แล้วก็อย่ามัวแต่ดูเพลิน ลองเต้นตามกันเลยดีกว่าครับ :m44:

• อันนี้เพลงใหม่ :m44:

• แถมอีกเพลงดีกว่าครับกำลังมันเลย โย้วววววววว :m44:

• เปลี่ยนวงมั่งดีกว่า ขออภัยหากทำให้บางท่านรู้สึกว่าไร้สาระนะครับ :m44:

• ยิ่งดูยิ่งเครียด สงสัยอินมากไปหน่อย อิอิ
  • เลือดออกจมูกเลยเพ่555
  • ยิ่งดูยิ่งเดือดครับ ขออนุญาติเช็ดเลือดกำเดาก่อน หุหุหุ
  • บ่องตง ยิ่งดูยิ่งเครียด ฮ่าๆๆ ใครเป็นใครก็ม่ะรู้เหมือนกันหมดเบยย
  • ได้ฝึกเต้นตามกันแล้วใช่ไหมครับพี่น้อง? :m93:
  • เปลี่ยนจากกิมจิมากินซูชิกันมั่งดีกว่านะครับ :m94:

• ร้อนนักฟังเพลงที่เหมาะกับบรรยากาศดีกว่านะครับ :m62: