ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครียดหมาอดกิน F-1
  • :o004: เครียดขาเจ็บไปซื้อ F-1 ม่าใด้ตอนนี้อาศัยโครงไก่ล้วนๆกับนมวัวแดง
  • :067:อยู่แถวไหนเดี๋ยวซื้อไปฝากเอาม่ะผมอยู่คลอง5
  • GoaL ท่านอยู่คลอง 5 เหรอครับ วันที่ 14 มีงานมิตติ้ง ที่คลอง6 เชิญด้วยนะครับ ติดต่อที่ หยกเลย
  • :o001: ผมอยู่ปากเกร็ดครับ เด๋ววันนี้นัดเพื่อนไปซื้อที่เมืองเอกครับ หอบสังขารไปเพื่อนเจ้านายทั้ง 3 ตัว เพราะไก่ที่ตลาดราคาแพงกว่าแมคโค(แมคโคก็ไกลนิดนึง)และไก่ตลาดไม่มันใจครับ ดูจกม๊กไงไม่รู้ ไก่แมคโคตัวใหญ่กว่าเนื้อเยอะ ไก่ตลาด 5 โล หนักไม่ถึง 5โลครับ ตาชั่ง วิเศษ แถมกระดูกอื้อ ปกติ สลับ ครับ ตอนนี้ให้ไก่ตลาดไปพลางๆก่อน รอขาหาย อิอิ ช่วงนี้ก็ทั้งหมาทั้งคนงดวิ่งล่ะครับ
  • :001:ไม่ได้ผ่านไปทางปากเกร็ดเสียด้วยซิ
  • ก็โทรไปสั่งซิท่าน เขามีบริการส่งไม่ใช่หรือ

โทดทีตอบช้าไปหน่อยครับ
  • :o001: เมื่อคืนพี่ชายขับรถพาไปซื้อแล้วครับที่เมืองเอก
    :o004: คุณ ณภา บอกว่าต้องรอ รอบเข้าไปส่งอ่าครับซึ่งก็คงอีกนาน กลัวว่าหมาจะอดตายครับ เพราะผมขาเจ็บ เดินม่าค่อยไหว
    :o001: ขอบคุณครับ