ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกที black hopper ( black hawk x maple)
  • 5 เดือน คับ พีแป๋งถ้าผ่านมาฝากเบอให้ผมติดต่อบ้างน้อ ติดต่อไม่ได้

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    black hopper.jpg 115K
    164day.jpg 25K
    33day.jpg 17K
  • ปล. ผมมียี่สิบนิ้วด้วยแหละ
  • ติชมกัันได้นะค้าบพี่ๆเพื่อนๆ :-S
  • ขอโทดคับขอถามหน่อยคับว่าใช่หมาตัวที่พาไปตัดหูพร้อมกับเรดโนสสองตัวที่ดื้อๆหน่อยใช่ป่าวครับ
  • อ้ออใช่ค้าบ หวัดดีคับผม เดกๆเปนนไงมั่ง
  • ก้อดีคับ โตหมดแล้วคับ เฟสผมคับ เวอร์จิ้นอิงค์ แทททูไทยแลนด์