ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มา cnp มาเจอ กันหน่อย.
  • ได้ข่าวว่า เจ๋ง มาๆ cnp หัวดอ ต.เต่า มุดหัว
  • เรียกพ่อทำไมลูก :-)) :-)) :-))
  • ทะลึ่งแร๊ะ นี่ๆกุถามหน่อย มึงนี่ มันปากดี จริงๆว่ะ
    มันหน้า ตบกะบาลจริงๆเลยว่ะ รู้ไหม กูยิ่งต้อง เสาะหาว่ามึงเป็นใคร อยากเป็นมากใช่ไหม เด๋วกุจะให้มึงเป็นผี จริงๆซะเลย 55555 เด็กน้อยย
  • เอออ กู จะบอกว่า คุยกะมึง กุนี่ฮาดีว่ะ คลายเครียสดีจัง 5555 ไอ้พวกสันดานปลวกๆ
  • ไม่รู้จะสันหาคำอะไรมาด่ามึง เพราะด่าไปมึงก็ไม่ได้ยินหรอก เพราะหัวมึงมันมุดอยู่แต่กระดองอิอิอิ
    สัสเอยๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไรสาระว่ะ ไอ้เด็กเห่อหมอย =D> :-)) :-)) แค่นี้เหรอว่ะ

กูจะบอกอะไรให้ คนอย่างระดับไอ้แป๊ะสั่งให้ลูกน้องออกล่าตัวกู กูยังเฉยๆเลย ระดับเห็บข้างกระโปกอย่างพวกมึง ทำเป็นนักเลง ทำท่าหมาเขย่งเยี่ยว กูสมเพชว่ะครับ :-j :-)) :-))
  • เห้ยยยที่เขา ไม่ตามจริงๆ หรือหาจริง เขาสงสารมึงอะดิ
    กลัวว่ามึง จะหาแผ่นดินอยู่ไม่ได้ 555
    เห้ย กูต่อ ตัวๆ ให้มึง สองหมัด เลยมะ จริงๆแล้ว มึงนี่เด็กเกรียน จริงๆ 5555 กร๊ากๆ
  • ขอฝากผลงานไว้ให้แก่มิตรรักแฟนเพลงด้วยนะครับ ผมจะเข้ามาแฉความเหี้ยของไอ้แป๊ะและขี้ข้า เป็นประจำในกระทู้นี้ครับ (มีกระทู้เป็นของตัวเองสักที่) :p

http://pitbullzone.com/community/discussion/12354/pitbullrama3/p34

ปล.ขอบใจนะไอ้พวกเด็กเห่อหมอยที่ช่วยกูโปรโมทผลงาน :-)) :-)) :-))
  • เห่อหมอยแล้วไงวะ ไอ้สัสหรือมึงไม่มีคงจะตัดทิ้งแล้วทำเป็นหีแล้วสิ จะไปทำๆไมวะที่หน้ามึงก็มี :-)) :-))
  • หีๆควยๆ หยาบคายฮ่ะ :032: ที่นี้มีเด็กๆรับชมอยู่ด้วยนะฮ่ะ [-X
  • โทษครับพี่ det_cm ผมขอเป็นคนๆครับพี่ งานนี้ พี่ ผ่านก่อนครับ 5555
    ปล. ไอ่ cnp มึงนี่ขา ลาก จริงๆ ดึงคนที่ไม่เกี่ยวมา ทำไม นี่ มึงกะ พวกกูพอ ห่าเอ๊ย
  • เฮ้ยcnpกูจะบอกให้น่ะว่าพี่น้องกูไม่ใช่เห็บหรือขี้ข้าไอ้แป๊ะ...กูขอ
  • คนอย่างกูคนจริงเจอจริงเจ็บจริงสัมผัสได้เกือบทุกงานเจอกูได้ตลอด...ถ้ามัวหลบๆซ้อนๆก็อย่ามาปากดี >:/
  • ก่อนที่จะบานปลายไปกันใหญ่โต ผมขอร้องอะไรสักนิดนะครับ

1. โปรดเถียงกันให้อยู่ในประเด็น ท่านจะไม่พอใจกันเรื่องอะไรก็ว่ากันไปเป็นเรื่องๆ แต่ขอความกรุณาอย่าด่าเพียงเพื่อเอามันหรือแค่ต้องการความสะใจ โดยหาสาระไม่ได้ และกรุณางดคำหยาบคายนะครับ
    2. เฮียใหญ่ เคยเป็นทั้งพี่และเพื่อนที่สนิทของผมมาก่อน ผมขอยกเว้นสักคนนะครับ ถึงแม้ว่าวันนี้ความสัมพันธ์และสถานะอาจจะเปลี่ยนไป แต่ผมก็ไม่อยากให้ใครไปจาบจ้วงหรือใช้ถ้อยคำหยาบคายกับเฮียแก ถ้ามั่นใจว่าเฮียทำอะไรไม่ถูกต้อง หรือไม่พอใจเฮียแกเรื่องอะไร ก็นำเสนอเป็นข้อๆอย่างสุภาพ ผมเชื่อว่าเฮียมีเหตุผลพอและยินดีรับฟัง
    3. เนื่องจากเว็บบอร์ด มันเป็นพื้นที่เสรีสำหรับทุกคนในการแสดงความเห็น คนอื่นๆที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง หากจะโดดเข้าร่วมวงแสดงความเห็นในกระทู้นี้ ก็ต้องดูแลตนเองและสามารถรับผิดชอบในคำพูดตนเองได้ ผมในฐานะเจ้าของเว็บไม่ขอยุ่งเกี่ยวหรือรับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความร่วมมือครับ ^:)^
  • ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา คนที่เละเป็นขี้คือเพ่แป๊ะฮ่ะ ก็พวกเพ่ๆเขาเติมยศไอ้-อีนำหน้าให้เพ่แป๊ะกันซะเต็มที่ :018:
  • บอกตามตรงว่าผมรู้สึกเหนื่อยหน่ายกับสังคมน้ำเน่า ของวงการพิตบูลบ้านเราเต็มทนแล้วครับ เพราะคนที่กล้าทำอะไรอย่างตรงไปตรงมา มันมีน้อยเสียจริงๆ ถ้าไม่รวมกลุ่มคนลากน้ำหนักแล้ว คนอื่นๆที่ยอมเสียสละ ทุ่มเทแรงกายแรงใจ เพื่อเข้ามาทำให้วงการดีขึ้น ผมก็แทบจะหาไม่เห็น ส่วนมากจะเห็นแต่คนที่เข้ามาเพียงเพื่อกอบโกย สังคมนี้มันมีปัญหาก็เพราะพวกชอบทำตัวเป็นหมาสองรางนี่ละครับ จะมีใครกล้าที่จะแสดงจุดยืนอย่างชัดเจนบ้างไหม ที่ทะเลาะกันไม่จบก็เพราะ ....

ใครชนะก็เฮกันไปรวมอยู่ตรงนั้น เลียไข่ซ้ายเลียไข่ขวา ล้อมหน้าล้อมหลัง แต่ถ้าใครเพลี่ยงพล้ำก็รุมกระทืบซ้ำเพื่อสร้างผลงาน หรือขนาดคนเกื่อหนุนกันมายังกล้าปล่อยลอยแพตามยถา ผมอยากเปรียบคนเหล่านี้ว่าทำตัวได้ไม่ต่างจากฝูงเห็บที่แตกกระจายจากซากหมาเน่า ...... ช่างน่าสมเพชสิ้นดี

ใครจะลุยกับใคร ก็ลุยกันไป แต่อย่าลากผมเข้าไปเกี่ยว จุดยืนผมชัดเจนว่า ผมจะไม่คบหมาสองราง ใครด่าผมและใครช่วยเสริม ผมถือว่าได้เลือกข้างไปแล้ว ดังนั้น ถ้าผมไม่คบ ไม่คุยด้วย มันก็เป็นสิทธิอันชอบธรรมของผม โดยไม่เดือดร้อนใคร

ผมชัดเจนแล้วนะครับ :-ss
  • เรียน พี่ มาร์ค ผมและคณะไม่ได้ ต้องการ เสียดสี กับใคร หรือกลุ่มใด แต่ คุณcnp เขา พาดพิง พี่น้องผม ซึ่งผม เห็นแล้ว จะนิ่งดูดาย มันก็กะไร พี่น้องผม ผมรักทุกคน จึงอยากให้ cnp แสดงความรับผิดชอบ ต่อ การกล่าวอ้าง ถึงบุคคล ต่างๆที่ได้พูดชื่อมา ผมไม่ได้ต้องการเอาชนะ แต่ผมต้องการ ว่า ใคร คือ เขา แค่นั่น สิ่งที่ ผมทำ เพราะผี มันหน้าเบื่อ .....
    ผมเลี้ยงพิท เพราะอยากมีเพื่ิอน ไม่ใช่หาศัตรู และผม ยังเป็นเช่น เดิม. ครับ
    พวกผมยังส่งเสริม กิจกรรม ของพิท ทุกรูปแบบ
    แต่ ถ้าหาก มีใครพาดพิงกลุ่มผม ผม มิอาจ นิ่งดูดายได้ครับ
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    ด้วยความเคารพ
  • ตามสบายครับ หากเป็นการโต้แย้งกันเฉพาะตัวบุคคล แต่พี่เกรงว่าจะลากคนอื่นที่ไม่เกี่ยวข้องเข้ามา พี่เองในฐานะเจ้าของเว็บมันวางตัวลำบาก ไม่ว่าจะยืนตำแหน่งไหนก็เลอะครับ พี่จึงจำเป็นต้องแสดงจุดยืนให้เด่นชัดตั้งแต่ต้น เพราะปล่อยให้ฟัดกันจนเละแล้วค่อยออกมา มันปฏิเสธความรับผิดชอบไม่ได้ครับ

สำหรับพี่แล้ว ใครจะเป็นอย่างไรก็ไม่รู้สึกอะไรแล้ว ใครจะอยู่ใครจะไปมันชินชาแล้ว วันนี้พี่เลือกคนที่ยังศรัทธาในตัวพี่เท่านั้น ส่วนคนที่เขาหมดศรัทธาแล้ว ก็ปล่อยเขาไป แต่จะไม่ดึงใครให้กลับมาอีกเด็ดขาด ใครอยากมาก็ให้เขามาด้วยตัวเอง ส่วนไอ้คนที่ใช้การถล่มด่าพี่เพื่อสร้างราคาให้ตนเอง พวกนี้พี่ไม่มีทางเสวนาด้วยอีกเด็ดขาด และไอ้พวกเลียซ้ายทีขวาที ถึงจะไม่มีพิษมีภัยกับใคร ก็เป็นได้แค่เพียงคนรู้จัก แต่จะให้ไปทุ่มเทกายใจให้เหมือนเมื่อก่อนคงทำไม่ได้อีกแล้วครับ :-D
  • ขอเสริมอีกนิด กันความเข้าใจผิด
    ท่านที่วางตนได้อย่างเหมาะสมและเป็นกลาง ผมชื่นชม
    แต่ที่ไม่นิยมเลยก็คือ พวกบรรดาหมาขี้เรื้อนสองรางครับ

ดังนั้น โปรดแยกกันให้ออกระหว่าง ความเป็นกลาง กับ หมาสองรางนะครับ ^:)^
  • ดี พี่ ชัดดี ผม ชอบ
    และผมหวังว่า. ทุกอย่างจะจบด้วยดี ครับพี่
  • ท่านมด สบายใจได้ครับ พี่ตรงไปตรงมา ชัดเจน
    ตราบใดที่ฝุ่นยังตลบ เจอกับพี่ได้เฉพาะในสนามลากนะครับ ฮ่าๆๆๆ :063:
  • พอๆพี่น้อง ขอบคุณพี่มาร์ค
    แต่ cnp ใครขอผมก็ไม่จบ มึงจำไว้นะ
    คนอย่างกูอยากรู้อะไร ต้องรู้
    แล้วมึงรอเวลานั้น มึงอาจจะรู้จักกู แค่ในเฟชหรือแค่คนอื่นบอกเล่า
    แต่ไม่มีใครในนี้รู้จักตัวตนกูหรอก
    เหี้ยๆกว่ามึงกูว่ากูเยอะกว่ามึง
    โทษทีที่มาช้าไปหน่อย เห็นเรียกให้กูมา เหมือนลูกเรียกพ่อ
    กูมาตอบให้ คิดว่าแน่ มึงอย่าแถเรื่องอื่น
    อย่าดึงคนอื่นมา เอามึงกับกูนี่แหละ
    พร้อมเปิดตัวเมื่อไหร่ว่ามา กูมีตัวตน อย่าหลบแต่ในกระดองนะcnp ไหนบอกอยู่นาน10ปี ไม่เจอสักที
    ลองดู มึงว่ามา จะเอายังไง 10ปีมานี้คงได้เจอเร็วๆนี้แหละ
  • cnpที่นี่มึงเข้าใจแล้วนะว่ากูกับพี่น้องกูไม่ใช่หมาสองรางแล้วอย่าไปพยายามดึงหรือโยงใครมาเกี่ยวข้อง [-X
    สุดท้ายcnpถ้ามึงคิดว่าแน่"งานลากเมืองทองเจอกับกูได้เลย"แล้วคนอย่างกูจะประกาศตัวให้มึงเห็นเอง >:/ ถ้ามึงหากูไม่เจอ
  • กระทู้รวมดาราผี :001:
  • ขอแสดงความชัดเจนอีกสักครั้ง

เรื่องราวในวงการ ถ้าผมทำอะไรไม่ถูกใจ ก็แนะนำ ติติง กันอย่างสุภาพชนได้
    แต่อย่า แสดงพฤติกรรม ดิบ ถ่อย สถุน ใส่ผมครับ เพราะผมไม่ใช่ขี้ข้าใคร
    ผมไม่ได้เป็นทาสใคร ผมไม่ได้ขอข้าวใครกิน และผมก็ไม่ได้ไปรบกวนเบียดเบียนใคร
    ดังนั้นไม่ว่าใครก็ตาม ไม่มีสิทธิ์มา จาบจ้วง วิจารณ์ ใส่ร้ายป้ายสีผม

ความเคลือบแคลง สงสัย ทุกคนมีสิทธิ์คิดได้ แต่ตราบใดที่ยังไม่มีหลักฐาน ก็อย่าพูดกันมั่วๆ
    บางคนสถานภาพทางสังคม ยังเอาตัวเองไม่รอด ยังไม่เคยทำอะไรได้เป็นชิ้นเป็นอัน
    ดังนั้นอย่าสะเอ๊อะมาวิจารณ์ผมอีก ถ้าคิดว่าตัวเองแน่จริง ก็ทำผลงานออกมาและทำให้มันดีกว่าผม
    การกระแนะ กระแหน เห่าหอน ตามหน้าเฟชบุ๊ค มันแสดงว่าไม่มีน้ำยา จึงทำได้เพียงแค่ป้ายสี

วันนี้ผมไม่เคยไปก้าวก่ายในเรื่องส่วนตัวของใคร ผมอยู่ในที่ของผม ดังนั้นอย่าเสือกมาวุ่นวายอีก
    ผมมั่นใจว่าทุกวันนี้ ผมวางตนได้อย่างเหมาะสม ตรงไปตรงมา ตามสถานะ โปรดอย่านำปัญหามาให้อีก
    ผมขยะแขยงคนในวงการนี้เต็มทนแล้ว ไม่ต้องการรับรู้ ไม่เคยคิดจะใส่ใจ ไม่เคยคิดที่จะไปเกลือกกลั้วด้วย

ใครจะขัดแย้งกับใคร ก็ตัดชื่อผมออกไปได้เลย ไม่มีผมเข้าไปอยู่ในความขัดแย้งนั้นแน่นอน
    บทเรียนที่ผ่านมา มันสอนอะไรผมหลายอย่าง จนอ่านทะลุ ดังนั้นผมไม่มีวันที่จะเข้าไปเปลืองตัวด้วยอีกแน่ๆ
    สังคมนี้ ส่วนมากมีแต่คนรักตัวเอง ห่วงตัวเอง คนที่ทำอะไรเพื่อคนอื่นนั้นมีน้อย ผมจึงจำเป็นต้องปกป้องตัวเอง
    หวังว่าต่อไป ผมจะไม่เห็นใครมา กระแนะกระแหน ฟาดงวง ฟาดงาใส่ผมอีก [-X
  • รับทราบครับท่าน Pitbullzone

งั้นกระผมขอลุยต่อนะครับ
  • เอ่อ ... พี่ Gio_ ครับ พี่ใช้ชีวิตประจำทุกวันนี้ เอาตัวให้รอดก่อนดีกว่ามั้ยครับ ถึงค่อยมาท้าตีท้าต่อยกับผม :-)) :-)) หมาขี้เรื้อนอย่างพี่ไม่ใช่คู่ชกกับผมหรอกครับ :p :-)) :-)) ถ้าคันขี้เรื้อนนักก็เอาตัวไปถูกับเสาไฟฟ้าก่อนครับ
  • กูจะดูสิมึงจะทำเหี้ยอะไรกูได้ว่ะ
  • ไอ้ควายเอ้ยถ้ากูเอาตัวไม่รอดกูก็คงไม่อยู่มาจนถึงอายุป่านนี้หรอกไอ้ควายมึงเอาส้นตีนคิดรึงัย
  • ใจเย็นๆครับพี่ Hades อย่าเบ่งมากครับ เดียวขี้จะแตกเต็มกางเกง :-)) :-))
    หมาขี้เรื้อน2รางอย่างพี่ จะล่าผมต้องใช้เวลาถึง10ปีเลยครับ จะเจอผม จะกระทืบผม จะฆ่าผม เชิญตามสบายเลยครับ ถ้าคิดว่าผมไม่มีตีนมีมือเหมือนพี่ B-) แต่ถ้าพี่ทำไม่ได้เหมือนปากที่พี่พล่ามไว้ พี่จะแดกขี้โชว์มั้ยครับ :-)) :-)) :-))

เข้าเรื่องของเราดีกว่า มึงกับกูตามที่พี่ขอ ไม่เกี่ยวกับใคร
    คำถามที่กูถามมึงตั้งแต่เมื่อวาน ยังไม่ได้คำตอบ
    ถุ้ย ไอ้เหี้ยแล้วทำมาอวดเบ่ง คำถามขี้ตีนแค่นี้มึงยังไม่ตอบไม่ได้ :-)) กลัวกูขนาดนั้นเลยเหรอ อิอิ
    : :-D
  • โอ๊ะๆๆ พี่ Gio_ ครับ ผมไม่ทำอะไรพี่หรอกครับ ไม่ต้องกลัวจนล้นลานขนาดนั้น ผมไม่ใช่นักเลงโชว์ท่าเขย่งเยี่ยวแบบพวกพี่ครับ :-D :-)) :-))
  • cnpแล้วเพ่ไม่เขย่งเยี่ยวเหรอ??? :-j
  • พี่Gio_ครับ เอาสาระดีกว่าครับ
    วิ่งไปตามไอ้Hadesลูกพี่ของมึง มาตอบคำถามกูดีกว่า ท่านสมาชิกในพิทบูลโซนหลายพันคนรอคำตอบอยู่ครับ
  • ได้รอแป๋ป :-c
  • อ่านคำตอบมึงแต่ละครั้งแล้ว กูสมเพชมึงวะ
    ต้องทำหนังสือเรียนเชิญ ผ่านหน่วยงานไหนวะ
    ถึงจะทำให้มึงออกมา หรือหาแดกแต่หมาอย่างเดียว
    ไม่มีงานทำ ว่างก็มาเป็นอีแอบในนี้ เสียเวลากับมึงจริงๆ

• ทำงานเร็วๆจริงไอ้Gio_ เรียกใช้แป๊บเดียว วิ่งลูกกระโปกแขว่งไปมา ไปตามลูกพี่มึงรีบมาหากูเลย :-)) :-))

ผมทำงานแดกเงินเดือนจากภาษีประชาชนครับ เลยมีเวลามานั่งตามกระทู้เยอะหน่อยน่ะ :-" :-@
  • อ้าว"ไอ้เหี้ยนี้กวนตีนกูแระ" :-$
  • อ่อ แล้วที่หาแดกกับหมาน่ะ พวกมึงทั้งนั้นว่ะ
    กูเอาตัวอย่างมาให้ดู ไอ้พวกหาแดกกับหมามันเป็นแบบนี้

เจ้าทุกข์ระบายความในใจโดนหลอกแดกขายหมาจากไอ้กิดลูกพี่ของไอ้Hades แม่งเหี้ยสุดบรรยาย
    image
    ไฟล์แนบ
    เจ้าทุกข์เปิดใจโดนโกง.jpg 62K
  • ไอ้Gio_ ไอ้หมาขี้เรื้อนรับใช้ แกะกะกระทู้ว่ะมึงอ่ะ ไปไกลๆตีนหน่อย

ผมสงสารลูกช่วยพาลูกผมกลับบ้าน ฮือๆๆๆๆ :-)) :-(( :-((

http://pitbullzone.com/community/discussion/28914/ผมสงสารลูกช่วยพาลูกผมกลับบ้าน

:-)) :-(( :-((
  • คุณCnp ครับ ตอนนี้ คุณนี่ ลาก คนโน้นคนนี้ มา เกี่ยวโยงกัน มั่ว ได้เก่งจริงๆ อ่านแล้ว สมเพช คุณจริงๆเลย
    นี่แสดงว่า ว่างจัด แล้วพวกผม ไม่มีลูกพี่ ลูกน้อง มีแค่พี่น้องกันครับ
    นี่ถ้าคุณออกมาแสดงตัว ทุกอย่างจบเลย จริงๆ
    ถามหน่อย ว่ากล้าไหมครับ คุณเต่า 555555
  • คุณCnp ครับ ตอนนี้ คุณนี่ ลาก คนโน้นคนนี้ มา เกี่ยวโยงกัน มั่ว ได้เก่งจริงๆ อ่านแล้ว สมเพช คุณจริงๆเลย
    นี่แสดงว่า ว่างจัด แล้วพวกผม ไม่มีลูกพี่ ลูกน้อง มีแค่พี่น้องกันครับ
    นี่ถ้าคุณออกมาแสดงตัว ทุกอย่างจบเลย จริงๆ
    ถามหน่อย ว่ากล้าไหมครับ คุณเต่า 555555
  • กูโยงอะไร เฮ้ย ไอ้โมขี้ เกี่ยวกับไอ้hadickทั้งนั้น
    กูถามลูกพี่มึงไง สมาชิกหลายพันคนเขาก็รอคำตอบอยู่ วิ่งไปตามลูกพี่ของมึงให้มาตอบคำถามกูโดยด่วนๆๆๆ :-))

กูถามอะไรมึงหน่อยนะ ถ้าลูกพี่ของมึงไม่เสนอตัวเป็นหมารับใช้ไอ้กิต ที่จะเล่นกู กูจะสนไอ้ขี้ตีนอย่างลูกพี่มึงเหรอ :-)) กูไม่สนหร๊อก แม่งโครตกระจอก :-h :-)) b-(

คิดดูแล้วกัน ขนาดลูกพี่ของพวกมึงยังเป็นสุนัขรับใช้ไอ้กิค แล้วพวกมึงจะเป็นอะไร :-D เก็บไปคิดดูนะ ไอ้โง่
  • มีอีกป่าวว่ะกูชอบไอ้เหี้ยเอ้ยมีปัญญาแค่นี้หรอ...ถุยๆๆๆๆ :-))
  • นานไปไหม???แค่นี้ก็กลัวกูแล้วเหรอ...ว่ะรึว่ามึงกำลังไปก๊อปปี้อะไรใครเค้าอยู่...เชฟวี่เทพเจ้าก๊อปปี้... :-))
  • วันนี้ได้เห็นกับตา สมคำเล่าลือคับ ท่านเชฟวียืนอยู่เดี่ยวๆซัดกับอีก4ตัว พวกมันกลิ้งไม่เป็นท่าเลยคับ :006:
  • มาอีกตัวแระ
  • งัยแล้วมีอะไรไหม??? :-$
  • เศษสวะหรือกากขี้ลอยมาติดแถวนี้ เกะกะกระทู้จริงๆด้วย :064:
  • มึงอ่ะดิ
  • ถ้าให้กูเดาอีก...สักพักก็จะมีล็อกอินแปลกๆเข้ามาสร้างสีสันให้เข้มข้นมากขึ้นเรื่อยๆ =D>