ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

warm down น้ำหวานหลังจากไปวิ่งมา
  • :063: :063: :015:
  • ต้องกระตุ้นให้มันมีความอยากเล่นมากกว่านี้ครับแล้วเลิกทันทีตอนที่มันรู้สึกว่ากำลังสนุกๆสุดๆครับ เพิ่มที่สร้างความอยากเล่นให้ครั้งต่อไปครับผม ถ้าปล่อยให้มันเลิกเล่นเองอีกหน่อยมันจะไม่เล่นอีกครับเพราะมันไม่สนุกครับผม ลองสั่งให้คอยนั่งมองเป้าแล้วปล่อยให้วิ่งกระโดดไปงับดูนะครับ มันส์กว่าเยอะครับผม เอาใจช่วยครับ :033: