ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออณุญาติขายลู่วิ่งไฟฟ้ามือ2
  • ขายลู่วิ่งไฟฟ้า ยี่ห้อ steelflex 2700
    ครับไม่ได้ใช้แล้ว มอเตอร์กับสายพานปกติ ขอขายที่ 9000 บาท
    ติดต่อ 087-045-9040 การ ครับ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 79K
    2.jpg 152K
  • รายระเอียดเยอะๆหน่อยครับ เครื่องวิ่งตอนนี้อยู่ที่ไหน รูปภาพมีไหมครับ บัตรประชาชนเจ้าของกระทู้ลงด้วยก็ดีนะครับ จองก็จองกันในกระทู้เห็นๆกันไปเลยว่าท่านใดเอาจะได้ชัดเจน รับรองว่าไปไวแน่นอนกับราคานี้ครับ อาจจะขัดใจเจ้าของกระทู้หน่อยแต่สบายใจคนในนี้ครับ เพราะผมเป็นคนนึงที่เคยโดนโกงเครื่องวิ่ง ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับถ้าบริสุทธิ์ใจ เพราะคดีนั้นโดนกันไปเยอะครับ
  • ลงรูปไม่ยากครับ ใช่รุ่นนี้ไหมครับ ผมช่วย
    image
    ไฟล์แนบ
    333465_1.jpg 31K
  • ใช่ตัวในรูปเลยครับ
    ขอบคุณที่เตือนครับ กำลังอัพข้อมูลให้ครับ
  • ตัวเครื่องอยู่ที่บ้านครับ
    ซ.รัชดาภิเษก 42 แขวงจันทรเกษม เขตจตุจักร
    รูปลงเป็นfile แนบไว้นะครับ
    มาดูของเช็คสภาพที่บ้านได้เลยครับ เพื่อความสบายใจ
    มีเครื่องเดียวครับ ขายเพราะไม่ได้ใช้นะครับ ถ้ารูปไม่ชัด pm หรือ ทิ้งเมล์ไว้ก็ได้ครับ
    เดียวส่งรูปใหญ่ให้ มีอะไรแนะนำ แจ้งได้เลยครับ ขอบคุณท่าน gsx750 มากครับ ^_^
    ราคาคุยกันได้นะครับ :)>-
  • :063: อยากได้จังครับ แต่ช่วงนี้ขอผ่านก่อนครับ ช่วยดันครับ :021:
  • ขอบคุณมากครับ
    ขายแล้วครับ ^_^