ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พาลูกชายมาฝากตัวครับ
  • พอดีไม่ค่อยได้เข้ามานาน เห็นเด็กๆของเพื่อนๆแต่ละท่านแล้วน่ารักดีครับ
    วันนี้เลยขอเอาเด็กที่บ้านมาฝากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวพิทบูลนะครับ :m008:
    ไฟล์แนบ
    P1000313+.jpg 45K
  • เกือบๆห้าเดือน ก่อนตัดหูครับ
    ไฟล์แนบ
    marathon 001.jpg 124K
  • อีกภาพนะครับ :o008:
    ไฟล์แนบ
    marathon 002.jpg 120K
  • ล่าสุดครับเกือบๆแปดเดือน เพราะตอนนี้เพิ่งจะเก้าเดือนได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    marathon 003.jpg 70K
  • อีกมุมนะครับ ติชมได้นะครับ สำหรับเพื่อนๆแถวๆย่านปิ่นเกล้า อยากแลกเปลี่ยนทัศนคติกัน
    ยินดีนะครับ เพราะแถวนี้คนเลี้ยงกันน้อย 086 - 505 - 9728 ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    marathon 004.jpg 65K
  • ขอถ่ายภาพตอนโตท่านี้ได้ไหม
    ------
    มันเท่ย์ดีชอบ:063:
    เอาแบบนี้เลยนะครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    marathon 0032.jpg 53K
  • ตัน ดีจริงๆ
  • ขอบคุณเพื่อนๆที่แวะมาทักทายนะครับ สำหรับภาพตอนปัจจุบัน เก้าเดือนตอนนี้ยังไม่มีเวลาเลยครับ
    แถมไอ้ต๊องมันไม่ค่อยอยู่นิ่ง ยุกยิกๆ ไม่ค่อยเป็นนายแบบที่ดีเลยครับ ไว้จะถ่ายมาให้เพื่อนๆชมใหม่
    อีกรอบนะครับ

ขอบคุณครับ :m008:
  • :m001:สวยเลยครับผมล่ะชอบหมาหุ่นแบบนี้จริงๆของผมอยู่ระหว่างรอเจ้าลูกหมาอยู่พึ่ง14วันเองรอเดือนหน้าถึงจะได้รับมาเลี้ยง