ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โลกทันสมัยเหลือเกิน!!!
  • เดี่ยวนี้โลกเรามันทันสมัยเสียเหลือเกิน พาหมาเดินยัง
    สามารถบันทึกสถิติได้ด้วย ว้าววววว

เมื่อเช้าผมพาหมาออกไปเดินออกกำลังกายตามปกติ
    แต่คราวนี้ใช้เทคโนโลยีเข้ามาช่วยในการบันทึกสถิติ
    การเดินซะหน่อย คราวนี้เราก็จะสามารถรู้ถึงพัฒนาการ
    ของสุนัขเราว่าทำได้ดีขึ้นเพียงใด

ขอบคุณเทคโนโลยี่ที่ทำให้ชีวิตเราง่ายขึ้น

image

image
  • มูดดี้มันเอาจริงแน่งานนี้ 55
  • แพ้มูดดี้ตรงชุดลากนี่แหละ 55555
  • สามารถบอกระยะทางได้มั้ยครับ
  • บอกได้หมดครับ ระยะทาง ระยะเวลาที่ใช้
    ความเร็วในการเดิน แต่ผมไม่เอามาชม 555
    เป็นความลับ
  • ใครไม่พร้อม ! ใครอ่อนซ้อม !
    งานนี้เสร็จ มูดดี้ แน่นอน รอวันระเบิดฟอร์ม เท่านั้นเอง :m87: :m87: :m87:

image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4225.JPG 191K
    IMG_4244.JPG 183K
    IMG_4245.JPG 179K
    IMG_4260.JPG 180K
    IMG_4412.JPG 188K
    IMG_4432.JPG 171K
  • มือใหม่ตื่นเต้นได้ชุดใหม่ด้วย ไปกันใหญ่เลย 5555 รักนะพี่มุ๊
  • เย้ย!!! มีรูปมู๊ดดี้ตอนลากบนรางแล้ว ไปแข่งทีไหนไม่เคยมีรูปกะเค้าเลยซะที่
    มาแข่งที่นนท์ ได้ทั้งซ้อมได้ทั้งรูปกลับมาด้วย :063:
  • ลองลง app. ใหม่ เสถียรกว่า app. เดิม ระยะทางก็น่าจะแม่มและ
    ใกล้เคียงกับระยะจริง เพราะทดลองเดิน 2 รอบ และเปรียบเทียบกับ
    app. เดิม 1 รอบ ปรากฏว่า ดีกว่า app. เก่าเยอะ

image