ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลู่วิ่งมือ 2 ใหม่โคตรๆๆๆๆ
  • ไม่ค่อยได้ใช้ครับ ของใหม่ขายที่ 15000บาท

ผมขาย 10000บาท จะบอกว่าสภาพ100% ก็จะน่าเกลียดไปเพราะว่าใช้แล้ว ผมให้สภาพ95% ก็แล้วกัน

โทร 0806090106 ใครไม่สะดวกมารับ ผมส่งให้ได้ครับ image
    ไฟล์แนบ
    SAM_6999.JPG 134K
  • สวยมากครับพี่ป๊อปแลกกับลูกหมาได้เปล่าพี่5555 :-D ใครมีตังค์รีบจัดเลยครับผมจะพอมีแต่กลัวเมียบอน555
  • ก็เสียดายอยู่ครับกอล์ฟ พอดีตอนนี้ถมที่จะล้อมรั้วใหญ่ๆ ปล่อยหมามันวิ่งอย่างอิสระอ่ะครับ จะขังกรง จะล่ามไว้ก็สงสารมันครับ แล้วที่บ้านมีไซบีเรียนของแฟนอีก2ตัว ปล่อยไม่ได้เลยครับ วิ่งกระจาย อิอิ

เครื่องไม่ได้มีปัญหาอะไรเลยครับ ถ้าขายไปแล้วก็ยังมีคลองชลประทานแถวบ้านอยู่ครับ เอาไปล่ามไว้ที่ประตูน้ำวันละ1ชั่วโมง ได้กล้ามเป็นมัดๆ ไม่แพ้ลู่วิ่งเลยครับ อิอิ

เครื่องนี้ก็ไม่ได้ซื้อมาหรอกครับ มีคนเอามาแลกกับลูกหมาที่บ้าน แต่ผมต้องขับรถไปเอามาที่หัวหิน บวกกับค่าน้ำมันแล้ว ราคานี้ก็ไม่ได้น่าเกลียดนะครับ ถูกมากๆๆๆๆๆ
  • สวยมากๆ เสียดายจัง ถ้าที่บ้านไม่มี อันนี้ไม่พ้นมือผมแน่นอน 55
  • พี่อยู่ที่ไหนอ่ะครับสนใจๆจริงๆครับ
  • ลืมบอกครับ ผมอยู่ ชลบุรี-ฉะเชิงเทรา :m75:
  • ขายแล้วครับ
  • ไม่ทัน :016: