ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง 10 วัน
  • :021:ช่วยดูหน่อยครับ ตัวไหนสวย บ้าง มีสามตัว:021:

ตัวนี้ตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    f1-3.jpg 53K
    f1-2.jpg 47K
    f1-1.jpg 53K
  • ตัวผู้ที่ 1
    ไฟล์แนบ
    m1-3.jpg 53K
    m1-2.jpg 48K
    139.jpg 57K
  • ตัวนี้ตัวผู้ที่ 2
    ไฟล์แนบ
    m2-3.jpg 54K
    m2-2.jpg 47K
    m2-1.jpg 52K
  • :032:10วัน เริ่มจะพอดูรู้รึยัง ว่าตัวไหนสวย

มีวิธีเลือกลูกหมากันยังไงบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ:032:
  • ตั้งราคาไว้รึยังครับ สวยหมดครับสำหรับคนรักหมา

แต่ถ้าให้เลือกผมเลือก ตัวผู้ ตัวที่1 ครับ มาค์ร มันสวยดี
  • ผมชอบตัวเมีย เพราะ เหมือน จะ โซลิด 555+
  • หมายังเด็ฏ คงไม่รู็หรอกครับ แล้วอีกอย่างยังไม่เห็นพ่อแม่ ฟันธง ไม่ได้เลย
  • เอ้า พึ่งเอามาลง ซธงั้น หุหุหุ
  • โซลิค คืออะไรเหรอ หยก
  • แนะนำวิธีดูลูกหมาหน่อยสิครับ ลักษณะหัว

ขาหน้า ขาหลัง หน้าอก อื่นๆๆ
  • โซลิด คือ แ ดง แทั้งตัวครับ โต้ง ไม่มีสีขาวติดเลย หายาก

บางตัวตอนเด็กๆโซลิด พอโตมันติดขาวมา นิดเดียว แค่นิ้วโป้ง

น่าเสียดาย เหอๆ
  • :019:ขอบคุณน่ะครับ สำหรับคำเเนะนำวิธีดูลักษณะของลูกหมา

เพื่อว่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆๆที่กำลังตัดสินใจซื้อลูกหมา

ขอขอบคุณอีกครั้งน่ะครับ:015:
  • :002:ผมก็ชื่อโต้ง :002:
  • แต่รู้สึกว่า เจ้าตัวเมียตัวนี้ หน้าอกจะขาวน๊ะ ไม่แน่ใจ ต้องถาม จกท
  • อิอิ
    สวัสดีครับ คุณ โต้ง ชื่อเหมือนกัน ราคาลดลงไหมอ่ะครับ อิอิ

กำลังสนใจหมาแดง เห็นของหยกแล้ว ปลื้มๆ
  • 55554+:o023: ของหยก มันหมู แดง :o054: เอิ้กๆๆ :o028:
  • ตัวเมียหน้าอกมีติดขาวครับ
  • ก็แฟนโต้งมันบอก เห็นหมาของหยกแล้วมันชอบเลยอ่ะ อ้วนได้ใจ

ว่าแล้วไงติดสีขาวเห็นแว็ปปๆ แต่สวยครับ ชุดนี้

ต้องให้โตสักนิด ถึงจะดูออก 10 วันผมดูไม่เป็นครับบบบ
  • ถ้าลูกหมาอายุ1เดือนมีวิธีดูยังไง แนะนำหน่อยครับ
  • :013:มีรูปแม่รึเปล่า สนใจ
  • ก็ดูตัวที่สวยและเด่นกว่าทุกตัวในคลอกจิครับ

แต่แค่ 10 วัน ยัง ดูอ่ะไรไม่ได้มาก ดูความใหญ่ โดยรวมไปก่อน

:m001:
  • ตัวนี้4เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    x.jpg 63K
  • :028:ตัวเมีย:028:
  • ยังไงก็ลองเเนะนำวิธีการเลือกลูกหมาของแต่ละคนหน่อยน่ะ

ต่างคนอาจจะต่างคิดชอบคนล่ะเเบบ แนะนำหน่อยน่ะ พี่ๆๆๆ

ขอบคุณมากครับ กับทุกความคิดเห็น
  • คุณ thong29 หมาสวยมากท่านได้แต่ใดมาช่วยแนะนำด้วยครับ ขอชื่อและเบอร์โทรของพี่และที่มาของหมาด้วยจักขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง
  • วิธีการเลือกลูกหมาของผม (ไม่รู้ว่าถูกหรือว่าผิดน่ะ โดนหลอกมาเยอะเหมือนกัน)

ผมจะดูพ่อกับแม่หมา เช่น ถ้าเกิดผมชอบพ่อหมา(พ่อหมาสวยมาก)

ผมก็จะเลือกลูกหมาที่มีลักษณะคล้ายพ่อหมา ดูแค่นี้แหละพอ สำหรับผมน่ะ

แล้วคุณพี่ๆๆน้องๆๆๆมีวิธีดูกันยังไงครับ แนะนำกันหน่อยน่ะครับ

เพื่อประโยชน์ของหลายๆๆคน จะได้ไม่ตาถั่วเหมือนผม ขอบพระคุณครับ
  • ขอดูแม่หมาด้วยครับ
  • สุดหล่อ
    ไฟล์แนบ
    kkkkk2.jpg 99K
  • Daddy
    ไฟล์แนบ
    king72.jpg 91K
  • :002:
    ไฟล์แนบ
    01114.jpg 83K
  • มีแบง่ให้หน่อยได้มั้ยราคายังงัยครับ