ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :o015: มาดูหมาหงี่ครับ 7 เดือนก็หงี่ใด้ 2/1 ผมล่ะเสียวแทนเลย ดีนะมันทำกันไม่เป็น
    ไฟล์แนบ
    22.JPG 52K
    18.JPG 59K
    0.JPG 60K
  • :o008: ต้องปล่อยให้นอนครับ ปิดไฟถึงจะหลับกัน แต่ไอ้สโตนมัน ตามตื้อทุกวัน นังตรอน ไม่ยอมครับ วันนนี้ไอ้กอลลั่มร่วมวงด้วย ฮ่ะๆ จะฮาดีใหมหว่า
    ไฟล์แนบ
    52.JPG 65K
    42.JPG 50K
    62.JPG 52K
    32.JPG 54K
  • มัน เร่น หรือ จะ ทำ จิง ๆ
  • ดูของตัวเมียมันบวมๆเป็นฮีทรึป่าวครับ

ถ้าเป็นฮีทจับแยกดีกว่า

ระวังจะท้องในวัยเรียนนะท่าน
  • :o008: นัง ไตร ตรอน มันฮีทแรกมาครับ ไอ้เด็ก 2 ตัว เลยเกิดอาการหื่นครับ ตอนนี้เลือดยังไม่หมดครับ ผมล่ะก็กลัวจริงๆเลยครับ
  • ตัวผู้7เดือนสามารถให้ลูกได้นะ ทางที่ดีจับตัวเมียนอนกรงเลยครับ
  • คุณวา ผมว่าเอาตัวเมียมาไว้กับผมป่ะ อยากมี 3 สีอ่ะ :021::021:
  • หมาสวยคับ....:013::013:
  • และอีกอย่างนึงคับช่วงนี้พวกตัวผู้มันจะแย่งตัวเมียกันระวังด้วยเพราะทีบ้านผมก็เป็นกัดกันทั่งวัน
  • พี๋โบคร้าบบบบบ
    2 ครอกยังไม่มี 3 สีผมว่าหาซื้อดีกว่ามั๊ย
    5555
  • :o001: ทั่น Turbo ยังไม่ใด้สามสีอีกหรอเนี๊ยะ โอม เพี้ยง ขอให้ใด้สามสีบลู ไปเลย เพี้ยงๆๆ :o028: