ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

I'm not a Dog, I'm a Wieght Pull Pit !!
  • The Hurricane Duke at 3,300 Kgs.

ขอเปิดตัวอย่างเป็นทางการอีกสักครั้ง หลังจาก ซุ่มซ้อมเก็บตัว จนทำผลงานได้ดี ที่งานเมืองทอง

ประวัติ โดยย่อ เดอะดุ๊ก แต่เดิมเป็นของกัปตัน จอห์น แห่ง พิตบูลนอร์ทครับ แต่กัปตันจอห์น มีความจำเป็นต้องย้ายจากเชียงใหม่ มาอยุ่ที่กรุงเทพฯ แต่สถานที่ไม่เอื้ออำนวย วันนี้ ดุ๊ก จึงได้มาอยู่ในการดูแลของผม :033:

ผมเจอ ดุ๊ก ครั้งแรกตอนเดินทางไปจัดงานลากน้ำหนักที่เชียงใหม่ และเกิดความประทับใจในรูปร่าง เพราะเขาเป็นหมาที่มีโครงสร้างใหญ่ แต่มีความสมส่วนสวยงามเป็นพิเศษ มีเส้นหลังดี กรุ๊ปท้ายสวย ขาหน้าตรง และมีมุมขาหลังที่ดีเยี่ยม ผมลูก ดุ๊ก มาครอบครองเอาไว้แล้วหนึ่งตัว คือ เดอะ เดดเกมส์ แต่ก็ไม่คิดมาก่อนว่าจะมีโอกาสได้ครอบครอง ดุ๊ก และ วันนี้ ดุ๊ก ก็ไม่ทำให้ผมผิดหวัง มันได้ทำหน้าที่ นักรบ สังกัดทีมยังเติร์ก ได้อย่างเต็มภาคภูมิ :039:
  • image

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ดุ๊ก จะได้ทำหน้าที่ ฑูต เผยแพร่กิจกรรมลากน้ำหนักให้คนได้รู้จักกีฬานี้มากยิ่งขึ้นครับ
    ไฟล์แนบ
    Duke9.jpg 205K
  • image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1d.JPG 138K
    2d.JPG 167K
    3d.JPG 134K
    4d.JPG 165K
    5d.JPG 171K
  • มันจะกลายเป็นตำนานตัวต่อไป

image
    ไฟล์แนบ
    Duke7.jpg 194K

• ขอฝาก เดอะ เผือก ไวท์ บารอนไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ
  • สุดตลิ่งจริงๆกร๊าบบบ
  • คุยคนเดียวเบยนะครับหัวหน้า
  • ช่วยลงเยอะๆหน่อยครับอยากติดตามเดอะดุ๊กกับการคัมแบ็ค
  • ใหญ่จิงๆครับ ชอบๆ

• ผลงานดุ๊กที่ การแข่งลากน้ำหนักของกลุ่ม พิตบูลโซน นนทบุรีครับ
  • ผมขอทำตามที่พี่มาเฟียบอกไว้แล้วกัน คนเลี้ยงพิท คนจริง มีอะไรชนกันตรงๆ

ตัวนี้หรือเปล่าที่เค้าคุยกันอยู่ในเฟซบุ๊ค ว่ามีการล้มมวย จริงเท็จอย่างไรครับ
    ผมไม่อยากฟังความข้างเดียว เรื่องบารอนโดนตี ผมก็เสียคนไปทีหนึ่งแล้วครับ
  • ถาม แฮนด์เล่อร์ น้องนัท ยังเติร์กเองเลยดีกว่าไหมครับ
    ผมได้ยินมาว่า มีคนหน้าหงายไปหลายคนแล้วกับคำถามนี้ 55

ดุ๊ก เจ๋งจริงหรือเปล่าผมก็ไม่รู้นะ แต่ผมอยากให้สุดยอดพ่อพันธ์เทพสังกัดคอกดัง ที่นำเข้าจากนอกมาช่วยพิสูจน์ให้หน่อยครับ คนจะได้รู้เสียที่ว่า หมาลากน้ำหนักที่ผ่านการลงสนามจริง กับหมาแอบอ้างเพื่อปั๊มลูกขายมันต่างกันอย่างไร ....
  • คลิป 3,300/3,100/2,900 เปิดดูไม่ได้เลยคับผม ;-)
  • เช็คแล้วก็ปกติครับ ท่านอื่นใครดูไม่ได้ช่วยแจ้งหน่อยครับ และโปรแกรมมันบอกว่าดูไม่ได้เพราะอะไร เผื่อผมพลาดอะไรไปครับ ขอบคุณมากๆ