ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เดอะ กรามเทพ บิน !!
  • image
    image
    image
    image

ของเล่นโปรด ของกรามล๊อค
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 94K
    F2.jpg 94K
    F3.jpg 100K
    F10.jpg 116K
  • image
    image
    image

ปล่อยจาก โซ่ก็จะรีบวิ่งไปที่นี่ก่อนเป็นอันดับแรก
    ไฟล์แนบ
    F4.jpg 67K
    F5.jpg 59K
    F6.jpg 96K
  • image
    image
    image

มันเป็นการออกกำลังกายที่สนุกมากอีกประเภทหนึ่ง แต่ต้องค่อยๆเป็นค่อยไป และต้องเล่นบนพื้นหญ้า
    ไฟล์แนบ
    F7.jpg 78K
    F8.jpg 79K
    F9.jpg 117K
  • อีกสักพัก ปีกมันคงงอกแน่ๆ บินบ่อยเกินไป5555
  • 5555แสดงว่าใช่แบบมีปีก...บินใหญ่เลย :-))
  • สนุกเขาหล่ะ ทำมาให้ตั้งหลายหมื่นไม่ยอมเล่นนะ ฮึ่ม!!!! :030:
  • แข็งแรงจริงๆครับพี่ :-D
  • วันละ 15-30 นาที สุขภาพเขาดีแน่ๆครับ
  • เพิ่งปลูกบ้านใหม่เนื้อที่กว้างขวางมีเนื้อที่ให้เด็กๆวิ่งเล่นได้แค่ 2 เดือนเอง ต้องปล่อยให้เช่าเพื่อไปอยู่ที่ตึกในตลาดเพราะอาชีพ ตึกแถวมีเนื้อที่เหลือให้มันอยู่นิดเดียวเอง สงสารเด็กๆมากเลย เห็นแล้วอิจฉาๆๆๆๆ
  • พี่เห็นน้องมาริสา แวะเวียนมาก็ดีใจแล้วครับ :063:
  • เสายึดกับพื้นดินเลยหรือคะ? หรือทำฐานคอนกรีตรับไว้?
  • ฐานคอนกรีต ฝังไว้ใต้ดินครับ
  • พี่มาร์คคับ เสามันสูงเท่าไหร่คับ แล้วยื่นออกมาสักกี่ ซม.คับ