ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ๊ะจ่าง Pitbull โคราช ติชมด้วยครับ
  • ชื่อ บ๊ะจ่าง Pitbull โคราช อายุ 2 ขวบพอดี ติชมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8245.JPG 38K
    Resize of HPIM8247.JPG 39K
  • สวัสดีครับทุกท่าน ขอเชิญ ทุกท่าน ร่วม Meeting pitbull โคราช 08/03/2009 แจ้งล่วงหน้า จะได้ clear งานไว้รอร่วม รวมพลกันครับ
    แถมรูป ลิงหูตั้ง ให้อีกรูป
    *** หมายเหตุ สมาชิกกลุ่ม โคราช ติดต่อ กลับไก่ 08-16609828 เพื่อสั่งจองเสื้อด้วยนะครับ จะได้ไม่เสียโอกาศ ไปล่ะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8251.JPG 38K
  • ไอ้ตัวบนมันงามหลายๆ ขอชมเลยเลี้ยงได้ดีครับ:006:
  • นายเท่ห์มากบ๊ะจ่าง
  • หูตั้งสุดยอด
  • บ๊ะจ่าง สวยครับเป็นหนุ่มเต็มที่แล้ว :063::063::065::013:
  • บ๊ะจ่าง สวยครับ มันเป็นสายเลือดอะไรครับ ใช่พวกสาย Tiger หรือเปล่าครับ
  • ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมครับ

กำลังสอบถามสายเลือดเจ้าของเก่าอยู่ครับ
  • บ๊ะจ่าง เท่โคตร
  • หมานอกเค้า เจ๋งอย่างนี้นี่เอง ขอบคุณ พี่ไก่ ทีโทรมาบอกวันมิตติ้ง นะครับ

ถ้าว่างและมีรถ ก็คงไปเด้ออ ถ้าไปไม่ได้ ไม่ว่ากันเด้ออออ