ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอลงรูป เจ้า LiLo ครับ
  • ตอนยังเล็กimage
    ตอนอายุ 2เดือนครึ่งimage
    ตอนนี้ 5เดือนเศษ ครับimageimage
    ขอขอบคุณคำติชมจากทุกท่าน ครับ
    ขอคุณพื้ที่แห่งนี้ด้วยนะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    F3wut.jpg 7K
    LeeLoo 1.jpg 26K
    LiLo.jpg 59K
    LiLo.jpg 59K
    LiLo.2.jpg 67K
  • หน้าตาเอาเรื่อง ท่าจะจี๊ด :-D
  • คุณ Meng_UTT ครับตัวนี้ผมสงสัยว่าน่าจะครอกเดีนวกับที่ผมมี่นะครับ. ใช้เกิดวันที่7-3-56 หรือเปล่าครับ ของคุณป๊อปบางประกงหรือเปล่า
  • แนวนี่ เท่อย่าบอกใครเลยครับ
  • @Geardog ของฝนก็คอกนั้นค่ะ หมาคอกนี้นิสัยดีทุกตัวป่ะคะ อยากรู้ ของฝนเลี้ยงง่ายนิสัยดีมาก
  • ของผมก็นิสัยดีนะครับเห็นใครเป็นไม่ได้กระดิกหางวิ่งเข้าใส่ทันที กับหมาก็เหมือนกัน. ของผมตัวเมียครับ f 1. ครับFunnyfon. ขอชมบ่างสิครับ Facebook อะไรหรอครับ
  • @Geardog ฝนจำได้ว่าของฝนตัวเล็กสุดในคอกอ่ะค่ะ ส่วนตัวชอบพิทหุ่นเพรียว ตัวนี้กับคนนอบน้อมมากแต่กับหมา ก็มีหูตั้งจะพุ่งเข้าใส่แต่ยังกัดไม่เป็นอ่ะ ก็พยายามฝึกให้มันมีมารยาทกับหมาชาวบ้านเค้าบ้าง รูปนี้ถ่ายตอนได้ 4 เดือนค่ะ ส่วนเฟส ฝนไม่ได้ใช้ค่ะ image
    ไฟล์แนบ
    siowli_4m.jpg 145K
  • ขอบคุณมากครับคุณฝน ที่เอาภาพมาให้ดู ผมก็เป็นคนที่ชอบลักษณะดั้งเดิมเหมือนกันครับ. ที่ผมเลือกf1 ก็เพราะว่าผมชอบสีช็อค และที่ใบหน้ามันไม่ค่อยจะมีสีขาวด้วยครับ. ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
  • ขอชม F1 ของ @Geardog ด้วยได้ไหมคะ ปกติ 4-5 เดือนเริ่มมีกล้ามกันหรือยัง?
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2136.JPG 177K
  • ฝากให้คุณฝนครับ
  • ขอบคุณค่ะ ดูจี๊ด ดูสวยกว่าของฝนเยอะเลย ลำตัวไม่ยาวมากดูออกเป็นแนวตัวผู้มากกว่า สวยค่ะสมกับเป็นเอฟหนึ่ง