ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท CHOCO 's bulleye son
  • พอดี มีหลายคนอยากเห็นตัวเป็นๆ เลยเอาคลิปมาลงให้ดูครับ พอดีวันนั้นที่สนาม เพิ่งลงเครื่อง เลยอารมณ์ชอกโก บ่ จอย 555 ไม่ค่อยอยากจะเดิน และ ที่สำคัญ เท้าเป็นแผล ตอนนี้ดีขึ้นแล้ว ยังไงจะมาอัพแบบเต็มๆให้ดูอีกครั้งน๊ะครับ

ความสูง ชอกโก โดยประมาณ 10-11 นิ้ว

• Red drogon [CHOCK -CHO ] EXOTIC BULLIES

He's out of bullseye x shoroom
    Shorom was the Kids of kingdom
    and mother, it was the Kingdom as well
    Is an inbred. kingdom late mother choco.Kingdom brotherhood prinspade.
    And Prinspade was the father bullseye bloodline like species as tight.
  • โชคดี ที่ได้ยาดี ฝียุบภายในสามวัน นึกว่าแย่สะแล้ว .....เล่นเอาไม่เดินเลย เอี๊ยวเท้าหนีพื้นอย่างเดียว

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0456-copy.jpg 199K
  • ติดต่อได้ที่ facebook

https://www.facebook.com/profile.php?id=100004725307278

ขอบคุณครับ ขออภัยที่ลืมลงครับ
  • โอย มีแต่ของสวยๆงามนะครับ พี่ไม้ ;-)