ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับบริจาค จ.ปราจีนบุรีครับ
  • สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆทุกท่าน ตอนนี้ ผม ต้องการอาหาร เม็ด ของสุนัข หรือ แมว เป็นจำนวนมาก เพื่อนำไปช่วย เหลือ สุนัข และ แมว ที่ เจอภัยน้ำท่วม ติดเกาะ ตาม จุดน้ำท่วมใน จ.ปราจีนบุรี ทางศูนย์ ช่วยเหลือสุนัขแมว ปราจีนบุรีติดต่อประสานงานมา ครับ
    ช่วยๆกันครับ ขอบคุณครับ
  • ติดต่อ สอบถามข้อมลู Tel.0844694838
  • หรือ สำหรับท่านที่อยู่ไกลแต่มีใจช่วยเหลือ สามารถโอนเข้า บัญชี 3760668313 ธ.กรุงเทพ นายจักรพงศ์ พงศ์รุ่งพัฒน์ ได้เลยครับ เราจะนำเงินดังกล่าว ไปซื้อ อาหาร แล้วนำไปมอบแก่ มลูนิธิ ช่วยเหลือ ครับ
    ขอบคุณครับ จากใจ
  • พี่มีแต่อาหารหมาครับ จะใช้เท่าไรก็ขอมาก็แล้วกันครับ
  • เยี่ยมทากเพื่อนมด
  • เดี๋ยวพี่โอนไปให้ก่อนเลยไม่มากนะแค่1000เดียว
  • ทาง พิท ปราจีน และทางศูนย์ช่วยเหลือ ขอขอบคุณพีๆทุกท่านที่ สนับสนุนช่วยเหลือนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดปราจีนบุรี ขอขอบคุณพี่มาร์ค กลุ่มพิทปราจีนและทุกท่านที่ร่วมบริจาคอาหารสุนัขเพื่อช่วยเหลือสุนัขและแมวที่ประสบอุทกภัย ในเขตพื้นที่จังหวัดปราจีนบุรีและใกล้เคียง
    สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดปราจีนบรีขอขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูง และขอทราบที่อยู่พี่มาร์คและกลุ่มพิทปราจีนบุรีในการส่งหนังสือขอบคุณในกิจกรรมครั้งนี้ด้วยครับ
  • ขอบคุณอีกครั้งครับพี่มาร์ค
  • ตอนนี้ อาหารlot แรก ได้ส่งมอบให้กับทางปศุสัตว์ เรียบร้อยแล้วครับ
    เพื่อนๆยังสามารถบริจาคได้อีกนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • เมื่อวานมีโอกาศ ...
    เดินทางไปช่วยเหลือผู้ประสบภัย กับทีมออฟโรด
    ชาวบ้านบอกว่าน้ำยังขึ้นต่อเนื่อง จากอาทิตที่ผ่านมา ลองดูนะครับ ใครมีโอกาศช่วยได้ลองช่วยๆกันครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 245K
    2.JPG 291K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 293K
    11.JPG 269K
    19.JPG 257K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 226K
    18.JPG 260K
    3.JPG 263K
    8.JPG 270K
  • มด ติดต่อมาด่วน วันนี้จะส่งอาหารไปให้
    แต่ไม่รู้จะลงตรงไหน หรือโทรหาพี่นภาก่อน 11 โมงนะครับ
    081 499 4388 ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่าน ครับ
    พี่มาร์ค ตอนนี้ทาวผมได้รับ อาหารสุนัขที่พี่ส่งมาเรียบร้อยแล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอบคุณพี่สู้ ที่ ยกทีมไปช่วยเหลือชาวบ้านผู้ประสพภัยนะครับ
    ผมขอขอบคุณแทนพี่น้อง ชาวปราจีนครับ