ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายลูกชิขนยาว
  • มีลูกชิวาวาขนยาว แท้ๆ ไม่ใช่ขน2ชั้น หัวโต ขนแน่น หน้าหัก
    มีให้เลือก 7ตัว เล็กมากๆ คับ เราจัดเป็นคู่ให้ได้สำหรับผู้ที่ต้องการเพาะพันธ์
    เพาะน้องมีหลายคอก น้องกินเก่ง แข็งแรง มาร์คกิ้งสวยทุกตัว
    ราคา เริ่มต้นที่6500 รับรองคุณภาพเกินราคา สนใจ
    ดูสุนัขตัวจริงได้24ชั่วโมง (มีบริการส่งคิดค่าน้ำมันตามจริง
    ยินดีส่งทางเครื่องบิน) สุนัขรับประกันสายพันธ์ และสวยมาก
    ขอดูรูปเพิ่มเติมของแต่ละตัวได้คับ สนใจโทร
    087
    4151078
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.JPG 26K
    02.JPG 22K
    03.JPG 22K
    04.JPG 23K