ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บันทึกเทป Pitbullzone Radio

• ตามคำเรียกร้อง สำหรับการนำเทปบันทึกรายการมาให้ฟังย้อนหลัง
    ตอนนี้ขอใช้ชื่อว่า กว่าจะมาเป็น อเมริกันพิตบูลอย่างทุกวันนี้

แต่ขอออกตัวไว้ก่อนว่า มันเป็นการเล่าเรื่องจากประสบการณ์และความจำ
    ดังนั้น ผมใช้ภาษาบ้านๆ เข้าใจง่ายๆ และไม่อิงหลักวิชาการ :-D
  • ผมฝังอยู่ครับบอกเลยว่าชอบครับกระจางเลยครับ(คำถามที่ไม่ควรถามคือ สายโชว์กับสายกัดมันเป็นยังไงครับ
    คำถามที่ไม่ควรครับ)
  • สรุป ฟังแล้วชอบใช่ไหมครับ
    และเห็นด้วยไหมครับ เรื่องสายกัดกับสายโชว์ 55
  • เห็นดว้ยครับ สำหรับผมหมดส่งสัย เรื่องสายกัดกับสายโชว์ หมดส่งสัยเลยครับ
    ขอบคุณ(เจ้าสำนัก)มากครับ
  • ชอบมากพี่ผมไม่ได้พูดเอาใจพี่นะ แต่ที่พี่พูดมามันของจริง :063:
  • เมื่อคืนจัดมาอีกห้าตอน สะใจจริงๆ เดี๋ยวทำเสร็จแล้วจะโหลดให้ฟังเด้อ

• เอามาลงให้ฟังกันย้อนหลังนะครับ การทำตัวเป็นจ่าฝูง เพื่อแก้ปัญหาการขู่เจ้าของ
    อันนี้เป็นการตอบคำถามจากผู้ฟังทางบ้าน และโทรเข้ามาตอนจัดรายการพอดี

• ก่อนการไปซื้อลูกหมา ก่อนที่จะไปรับลูกหมามาเลี้ยงอยากให้ฟังก่อนครับ