ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลการทดสอบครีมรักษาอาการแพ้
  • image

N.R. CREAM
    ในที่สุดก็มาแล้วครับ กับรายงานผล การทดลองใช้ N.R. Cream ในการรักษาอาการโรคผิวหนังและอาการแพ้ของสุนัข โดยสุนัขในรูป เป็นการเปรียบผล ในระยะเวลา 1 สัปดาห์ โดยคุณจูน หรือในเฟชบุ๊คใช้ชื่อ Zuper June

ก็ขอขอบคุณมากๆ ที่ช่วยรายงานผลให้ทราบครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    ครีมแก้แพ้หมา.jpg 114K
  • พี่คับ ราคาเท่าไรอะคับ และมันเป็นขวดหรือกระปุก อ่ะคับพี่
  • image

เป็นหลอดขนาด 200 กรัม

ผลิตภัณฑ์นี้ เป็นสมุนไพรและภูมิปัญญาไทย เป็นของลูกศิษย์ผมเองที่เป็นคนผลิต แต่ผมก็ไม่เคยทดลองใช้ด้วยตัวเอง เลยไม่กล้าที่จะแนะนำ กลัวโดนด่า จะเชียร์ให้ใช้ก็ไม่กล้า ก็เลยลองสั่งมา 50 หลอดแล้วแจกไปให้ทดลองก่อน แต่เอาไปกันแล้วเห็นเงียบ ผมก็นึกว่าไม่ได้ผล ก็เลยไม่กล้าสั่งมาเพิ่มครับ 55

เพิ่งมีคุณจูนที่มาขอรับไปรายล่าสุดแล้วส่งผลมาให้นี่ละครับ
    ไฟล์แนบ
    แก้เรื้อน.jpg 42K
  • น้องขอไม่ยอมส่งให้ ชิชิ
  • มีขอด้วยหรือ ?

ปกติใครขอมา และทำตามกติกาก็ได้หมด บางคนขอมาหนึ่งส่งไปสองยังมี
  • 5555 ขอแต่ไม่ได้ทำตามกติกา อิอิ รู้สึกว่าตอนขอจะแจกหมดไปแล้วครับ
  • สนใจมากครับ :063:
  • สนใจมากค่ะ ตอนนี้น้องหมามีผื่นเต็มตัวเลย
  • ขอด้วยมีอีกปะ
  • ผมสั่งผลิตไปอีกรอบ แต่คราวนี้ขอให้ปรับปรุงสูตร เพิ่มความแรงของตัวยาอีกสักนอด เพื่อผลในการรักษาขี้เรื้อน และเปลี่ยนจากเนื้อครีมเป็นขี้ผึ้งแท้ น่าจะได้ของประมาณ ต้นเดือนหน้าครับ เพราะคนทำสูตรไป ต่างประเทศ (ลาว) 55

ราคายังคงเดิมนะครับ ขนาดหลอด 200 mls ราคา 250 บาท ส่งฟรีทั่วประเทศ ผลิตภัณฑ์ตัวนี้เป็นของ วิสาหกิจชุมชน ที่ผมไปเป็นที่ปรึกษาพิเศษ และนำมาช่วยขายครับ