ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เขาทักว่าผมคือลาบาดอร์
  • หมาน้อยดำล้วน พาเออกไปเดินเล่น ถูกทักว่า ลาบาดอร์ใช่มั้ยคับ
    สมัยที่หมาน้อยยังสองเดือนกว่า พอบอกกลับเค้าไปว่า ปล่าวค่ะ หมอนี่เป็นพิตบูลค่ะ
    เหล่าคนที่มาทักว่าหมาน้อยน่ารักนั้น ก็ไม่ยิ้มให้หมาน้อยอีกเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_6204.jpg 114K
    IMG_6247.jpg 140K
  • ยังลงรูปไม่ได้
  • เชื่อในสิ่งที่เลี้ยง พิทบูลอยู่ที่ใจใช่ตัวหมา คนใจหมาอยู่ที่ปากอย่าสงสัย คนไม่ดีพาเจ้าของไปบรรลัย หมาดีไซร์ ต้องพิทบูล จงเจริญ >>>โคล์ทพิท
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6204.jpg 114K
    IMG_6247.jpg 140K
  • ขอบคุณมากๆจ้ะ ที่เอารูปหมาน้อยลงให้
  • เค้าคงดูไม่ออกละครับ..หน้าตาพิทบูลล้วนๆ
  • พิต ครับ
  • คนไม่เคยเลี้ยงพิทก็ต้องเข้าใจผิดเป็นธรรมดาครับ
  • ไม่เป็นไรครับ หลังจากอัพรูปเสร็จแล้วกดแทรกภาพสิครับ รูปจะได้แสดง