ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากถามความรู้
  • ผมพึ่งเลี้ยงอยากขอความรู้พี่ครับว่าน้องพิทบูลต้องกินนมจนถึงอายุเท่าไรครับ
  • หลังจากแยกหมามา เอานมแช่อาหารเม็ดให้กิน แล้วลดปริมาณนมลงเรื่อยๆ จนกระทั่งกลายเป็นการกินแบบเพียวๆ ผมว่าวิธีนี้สะดวกสุดสำหรับคนไม่มีเวลา การเจริญเติบโต ผมมั่นใจว่ามันจะเป็นไปตาม พันธุกรรมของพ่อแม่มันครับ แต่ต้องเลือกอาหารเม็ดที่ คุณภาพเชื่อถือได้ จะใช้ยี่ห้ออะไรก็เลือกเอาตามสะดวกครับ
  • ครับพี่ตอนนี้ผมให้กินอาหารF1อยู่ครับถุงสีม่วงครับเข๊าก็กินหมดครับแล้วผมให้นมแพะ1ครับต่อวันอย่างนี้ถูกไหมครับพี่