ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการบล็อคใส่สุนัข
  • ท่านใดมีบล๊อคใส่สุนัขมือสองจะปล่อยบ้างครับผม
    หรือมีเยอะแยะ ใช้ไม่หวาดไม่ไหว ^^ แบ่งผมใช้สักอันนึงนะ ^^
    ไซค์ XL ขึ้นไป ขอรูป + รายละเอียดครับ ^^
    ขอบคุณครับ
  • ซื้อที่จตุจักรไงมีเพียบเลยคับ 3000-4000 เองคับ
  • โอ้วครับ ถ้าอยู่ใกล้ๆ ไปซื้อละครับ ผมอยู่ซะลำปางเลย ไม่สะดวกอ่ะครับ
    แต่ก็ขอบคุณในคำแนะนำครับผม
  • ลองดูในดีลฟิตสิครับผมเห็นบ่อยครับราคาประมาณ 3,500฿ XL มีบริการจัดส่งครับ^^