ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมฟังบรรยาย - การอนุบาลลูกสุนัข
  • หลังจากผ่านครั้งแรกไป กับหลุกสูตรการบรรยายที่เข้มข้นเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
    ผมขอฝาก คลาสฟังบรรยาย
    *** หลักสูตร การเตรียมความพร้อมแม่สุนัขก่อนผสม-ก่อนคลอด และการอนุบาลลูกสุนัขวัยอ่อน-หย่านม ***
    มาให้เพื่อนๆ ที่เลี้ยงบูลลี และ พิตบูลทุกท่าน
    สำหรับชาวบูลลี เราจะมีเพื่อนของเราที่มีประสบการณ์ตรงกับการอนุบาล มาร่วมแบ่งปันประสบการณ์ตรงจากการอนุบาลที่ถูกต้อง ถึงผล และความแตกต่างจากประสบการณ์จริง

สนใจติดต่อสำรองที่นั่งเข้าฟังบรรยายได้ที่ 080 999 00 45
    ค่าใช้จ่ายท่านละ 2,000 บาท รวมอาหารกลางวันและ อาหารว่างช่วงบ่าย
    รับจำนวนจำกัดเพียง 15 ท่านเท่านั้นครับ
    image

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ ประชาสัมพันธ์ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    Promote Topic.jpg 60K
    Promote Topic.jpg 60K
  • กำหนดการเป็น วันอาทิตย์ที่ 2 มีนาคม นี้
    ที่ บ้านมันตา ปากเกร็ด นนทบุรี ครับ
  • เยี่ยมมาก เป็นโครงการที่ดี มากๆครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ตั้งใจจะทำให้เป็น จุดเริ่มต้นของโครงการในหัวข้อต่อๆไปครับ
  • อย่าลืม ที่คุยกันไว้นะ
  • พี่พร้อมเมื่อไรบอกเลยครับ ผมพร้อมเสมอ ^_^
  • อาจจะจัด ฉลองเปิด แค้มป์ เลยครับ
  • ประกาศยกเลิกการบรรยายครับ

ขอบคุณผู้ที่สนใจทุกท่านครับ
  • อ้าว เกิดอะไรขึ้น
  • จำนวนคนที่สนใจน้อยครับพี่มาร์ค ^_^