ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากพาหมาไปตัดหู
  • พี่ๆๆครับมีใครอยู่แถวบางขุนนนท์มะครับพอดีผมจะพาหมาไปตัดหูตอนนี้หมาผม3เดือนแล้วครับพอดีเปิดเน็ตเจอคลินิคหมอชรินแต่อยากถามพี่ๆว่ามีใครเคยพาหมาไปตัดคลินิคนี้มะครับอยากรู้ว่าหมอตัดสายหรือป่าวขอบคุณครับพี่ขอบคุณพี่มาร์คด้วยครับ
  • แนะนำให้ไปหาหมอหนุ่ยวัดไผ่ตันดีกว่าครับ แถวสวนจัตุจักร
  • หมอหนุย วัดไผ่ตัน อีกเสียงคับ
  • เบอร์โทรลองหา serach ดูที่ web นี้ หรือที่ google คับ
  • ขอบคุณครับพี่