ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญร่วมงาน Meeting Pitbull Korat
  • สวัสดีครับคุณมาร์ค และทุกท่าน
    Meeting pitbull โคราช 08/03/2009 13:00 น. ถึงค่ำ ขอเชิญทุกท่านที่ว่างและสนใจ ร่วมงาน Meeting ที่ โคราช นะครับ
    กิจกรรม ก็เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และพบปะกันของผู้เลี้ยง pitbull
    เรียนเชิญครับ ท่านใดเข้าร่วมแจ้งด้วยครับ จะได้เตรียมอาหารและครื่องดื่มไว้รอรับครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of Logo_PITBULL CLUB.jpg 64K
  • จัดที่ไหนคับ
  • ที่สวนสาธารณะ หน้าโรงเรียนสุรนารี ติดกับสนามเด็ดเล่นครับ เรียนเชิญครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM78573.JPG 41K
    RHPIM76573.jpg 103K
  • ถ้าไปแล้วกลับมะได้มีที่พักอะป่ะพี่

อิอิ
  • นอนรถกระบะ เลย สน
  • ป๋าจะนอนด้วยกันหรือป่าวล่ะ

อิอิ